Wacha kumzingua Super Villain
Amna hii nimoja ya zawadi yangu nimempa leoHuu ujumbe mzito huu mzee mwenzangu
Eti ni nani huyo newcomer naomba kumjua [emoji23][emoji23][emoji23]
Uliona gere mwenye hiyo yako sasa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
India Arie
Naacha kwa heshima yako ila leo umemtetea ghafla.. au zile vitu amekuhaidi kukupa saa hiiWacha kumzingua Super Villain
Kabila lao wabishi kinoma. Hizo ni genes zaoπππ huyu dogo jeuri sana .. ukiemda nae soft utafeli
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Simiss kawatengenezeeni picha ya uwongo mnajua sijui ni nn simissNakuunga mkono hayupo. Cha muhimu hakikisha uvungu unatosha [emoji1787][emoji1787]
Tena sie huku kuimba wala hatutumii nguvu,huku tukisindikiza na Urojo line kutoka visiwa vya shelisheliEwaa tutapiga za muchachacho kama zote
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Kwann embu nyosha maelezo.
Kizazi jeuri sio [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huyu dogo jeuri sana .. ukiemda nae soft utafeli
Kabila lao wabishi kinoma. Hizo ni genes zao
Unajua mwenye sasa mnamjua huyo newcomer [emoji23][emoji23][emoji23] umefanya uwongo kuwa ukweli umefanikiwa kwa hili.Mimi niongope ili nipate nn [emoji4][emoji4]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Dah nyie wana mmejua kujifurahisha leo [emoji119]Hata gari likija kwa kasi wao huwa wanaona wana haki ya kutumia zaidi barabara..wabishi hadi kuvuka chap chap mwisho wa siku ni vifo tu