Ukitaka uhakika ni kukutana nae otherwise amini kuwa kila aliye hapa ni konokono.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mzee ulienda extra miles. Super Villain ni kidume cha mbegu ila ana zile itikadi za kimichakato ndipo anapo fail. Otherwise he is gud guy.Bana eeh tena chatting alizokuwa akijibu nikasema Mbona mtego unanasa soon
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23] dah tafuta njia ya kutoka na upweke ww inaonekana unateseka sana.Haha sasa Kama Jina Lako linaukakasi Unaweza juwa Manzi flan kisu wakishua [emoji1787][emoji1787]
Sorry Mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kinaitwaje hicho mkuu. Kama kizuri ukimaliza uniazime na mmMimi nipo zamu kuna kitabu kimoja hapa nakusoma kinanipa kampani pia.Macho yakichoka napita pita kuwasalimu.
[emoji23][emoji23][emoji23] dah tafuta njia ya kutoka na upweke ww inaonekana unateseka sana.
aah awemakini tu [emoji23][emoji23][emoji23] asije akapata shoga kabisa ikawa balaa.[emoji3][emoji3][emoji3] kwa hiyo umeamua kumuonya kabisa asije akaingia kichwa kichwa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Usipoangalia kwa jina na mwandiko tu keshakupigia kimoja. Upweke kweli sio mzuri.[emoji23][emoji23][emoji23] dah tafuta njia ya kutoka na upweke ww inaonekana unateseka sana.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mzee ulienda extra miles. Super Villain ni kidume cha mbegu ila ana zile itikadi za kimichakato ndipo anapo fail. Otherwise he is gud guy.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23] kuwa makini.
Mkuu nenda kona bar otherwise huyo unayeongea nae ndio katibu mwenezi wa chaputa atakupa mbinu mbadala [emoji3][emoji3]Mkuu Kama mganga vile hii Hali itanifanya nitongoze balaa Siku moja haha
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Na siku ukitaka dodo ndio utajuta kwa nini unanifanyia michakato isiyo na maslahi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mambo ya maana hatekelezi anadai yupo kwenye mchakato ilhali siku zinasonga
Mkuu nenda kona bar otherwise huyo unayeongea nae ndio katibu mwenezi wa chaputa atakupa mbinu mbadala [emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
aah awemakini tu [emoji23][emoji23][emoji23] asije akapata shoga kabisa ikawa balaa.
We mwenyewe upo vzr na hao wapiga dufu.Walinzi wa leo mpo makini sana.
Big up kwenu.
Dah [emoji23][emoji23][emoji23] sijui kama kaelewa ulichozungumza hapa.Ukitaka uhakika ni kukutana nae otherwise amini kuwa kila aliye hapa ni konokono.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo ana invention zake anasubiri tu siku ya uzinduzi ila unaweza kuwahi kuwa kwenye majaribio.Chaputa mm Siwezi naweza Kesha nikijichua
Hadi nivute Hisia balaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo ana invention zake anasubiri tu siku ya uzinduzi ila unaweza kuwahi kuwa kwenye majaribio.
Sent using Jamii Forums mobile app