Ndio zao, dini zinawapotezea muda. Africa ukiwa huabudu utaambiwa unaenda motoni. Hayo matendo ya wanaoabudu daily ni bora wakaacha huko kuabudu. Hao ndio wazinzi wanga, wezi, mafisadi, n.k.4 yrs hapo coventry nilijionea maisha hayo ya watasha,wao ni kutafuta mpunga tu mwanzo mwisho.
dodge
Umenikumbusha mchizi flani alikuwa hajui nyeto, basi kuna mwana akawa anamuonyesha kwa vitendo. Jamaa alipiga la kwanza hadi lapili. Yule mchizi akabaki ameduwaa. Hayo mambo yanafanyika hadharana bwenini. Siku hizi jamaa ni afisa mkubwa tu. Olds moments are memorable forever no matter what.
Sent using Jamii Forums mobile app
Napenda sana action movie. Yaani zile za kibabe ambazo zinafikirisha.Sometimes zile zinataka ujitoe ufahamu kiaina.
dodge
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sio mzima huyo.Hahah kuna chizi humu jf alisema ye baada tu ya balehe akajua kunyetuka akanogewa akaanza kumpiga kazi ng'ombe wao wakienda kuchunga,jamaa anakwambia ng'ombe alizoea mpk akawa yeye akishapanda juu ya tofali tu kwa ajili ya shughuli ng'ombe anajileta mwenyewe bila hata kuitwa.
Nikajua hii ni mental case tayari hahah.
dodge
Ndio zao, dini zinawapotezea muda. Africa ukiwa huabudu utaambiwa unaenda motoni. Hayo matendo ya wanaoabudu daily ni bora wakaacha huko kuabudu. Hao ndio wazinzi wanga, wezi, mafisadi, n.k.
Sent using Jamii Forums mobile app
Labda kama una kisukari.Dr akikuandikia hizo ujue akutakii mema [emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa alitisha sana.Hahah mwana mmoja enzi zile blackberry ndo habari ya mjini alikua anazinunua kwny black market akirudi holiday anatembea nazo kwny gari ye ni kuzihonga kwa watoto wa chuo tu,alikua anawala si polepole.
dodge
Akajua labda ni muujiza. Halafu alakiuwa msukuma, akasema MWANAMAYO KUMBE KWELI kwa rafudhi ya kisukuma.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mwana haamini anachokiona.
Sent using Jamii Forums mobile app
Akajua labda ni muujiza. Halafu alakiuwa msukuma, akasema MWANAMAYO KUMBE KWELI kwa rafudhi ya kisukuma.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka sana. Jamaa alipita viwango vyote vya ufedhuli dadeki. Ila binadamu tuna siri zetu ambazo sometimes tunajiuliza hivi ni mimi kweli nilifanya hilo tukio. Aidha kama tungekuwa tunaandikwa dhambi zetu, hakuna mtu angemsema mwingine.Hahah kuna chizi humu jf alisema ye baada tu ya balehe akajua kunyetuka akanogewa akaanza kumpiga kazi ng'ombe wao wakienda kuchunga,jamaa anakwambia ng'ombe alizoea mpk akawa yeye akishapanda juu ya tofali tu kwa ajili ya shughuli ng'ombe anajileta mwenyewe bila hata kuitwa.
Nikajua hii ni mental case tayari hahah.
dodge
Inapendeza sana.Hahah ole good memories,tukikutana kwny vikao vya kupiga ngano tumakuaga kama watoto kwa ujinga tunaoongea wa kukumbushiana matukio ya miaka hio.
dodge