JamiiForums Usiku wa manane

Dah unajua nini mkuu mchawi Bikra nawewe mpapachue wako kisawasawa hata akiolewa mkikutana anakutunuku Papuchii
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibu zakh M [emoji23][emoji23][emoji23]
Ooh acha kabisa tulikuwa tumepanda daladala ya mbagala kuna muhuni anambiwa sogea watu wapande baharia kagoma.

Sasa kuna bi mkubwa anamwambia sogea nawe watu wapande sikampiga kofi bi mkubwa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] muhimu alikula makofi na abiria wote wa mule ndani uliza sasa kituo wapi zakh m.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…