JamiiForums Usiku wa manane

JamiiForums Usiku wa manane

No we no namba 1 kwangu Ila mwanamke pia ni kiburudisho cha mwanaume so katika listing ya viburudisho mwanamke kwangu ni namba 3. Ila ww ni namba moja kwangu coz I love you as my woman not my tool of leisure
Najua wanipenda lakini lazima uniweke mimi niwe kiburudisho chako namba moja as your woman .. Ina maana leo hii nikukute unaangalia movie nikusubiri mpaka movie iishe ndo unigeukie mimi kiburudisho namba tatu? Hapana hivyo vyote vya ziada
 
Najua wanipenda lakini lazima uniweke mimi niwe kiburudisho chako namba moja as your woman .. Ina maana leo hii nikukute unaangalia movie nikusubiri mpaka movie iishe ndo unigeukie mimi kiburudisho namba tatu? Hapana hivyo vyote vya ziada
Hii ni kama mko wote wawili a place mm km mm saa nne tu simu zinazimwa nadeal na kitu mungu ameumba bana
 
Najua wanipenda lakini lazima uniweke mimi niwe kiburudisho chako namba moja as your woman .. Ina maana leo hii nikukute unaangalia movie nikusubiri mpaka movie iishe ndo unigeukie mimi kiburudisho namba tatu? Hapana hivyo vyote vya ziada
Ahsante mke kwa kunikosoa, naweza kujiona Niko sahihi kwa misimamo yangu kumbe sivyo. from now nabadilli we ndio unakua kiburudisho wangu namba moja. muda wowote, sehem yoyote ukihitaj au nikihitaj
 
Back
Top Bottom