JamiiForums Usiku wa manane

Hahaaa nimeacha kufuatilia mambo ya Spiritual awakening feb 3 mwaka huu. Niliamua nijikite kwa Mungu zaid
Ndio maana jana niliona umeandika damu ya yesu iwe nawe usiku huu nikashangaa sana hahah.

Umebadilika sana hahah.
 
Mkuu PM yangu nikifungua ina-load afu inaandika this module isn't nini sijui,inashida nadhani.

Inakuaje lkn mkuu.
Ooh jaribu kwa browser. Kuna zile picha nilikukuta sehemu unazizungumzia jukwaa moja.mhusika akawa anatokwa povu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…