Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Sawa ,ndio naiipua jikoni babe wangu,.uji niweke chumvi au sukari?!haya babe usisahau kubeba uji na mihogo...sawa!
chumvi inapendeza [emoji4][emoji4]Sawa ,ndio naiipua jikoni babe wangu,.uji niweke chumvi au sukari?!
Na imebaki hii ya mawe mbona uji utanoga leo[emoji28][emoji28]chumvi inapendeza [emoji4][emoji4]
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Leo nimechelewa kwenye uzi pendwa
leo pia hujalala?Sleeping Sickness..
[emoji137] [emoji137]kuna mtu hapa?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji9][emoji9][emoji9]Na imebaki hii ya mawe mbona uji utanoga leo[emoji28][emoji28]
[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji9][emoji9][emoji9]
Utakulaje vilee badala ya kula chakula...Njaaa inauma hatari Kama Jana sijala vileee...
Naam chief Mwifwa,.mumu
niambie mwifwa,mimi ndo naamka kuna kaubaridi sikaelewi[emoji137] [emoji137]
[emoji137] [emoji137]Nani yupo kodo
04.06
Hapo unaota tuSijui nimeamka au bado nimelala , nauliza tu wakuu [emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]
Kumbuka ya Mabala the farmerhaya babe usisahau kubeba uji na mihogo...sawa!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]leo pia hujalala?
huyo kwa avatar yako ni naniHapo unaota tu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mfyuuu,babe wangu sio mabala the farmer,..Kumbuka ya Mabala the farmer
watu wazima hao tena wanaitana babe,kilimo kinachofanyika hapa cha kikubwa boss,alfajr hiiKumbuka ya Mabala the farmer