iambia unaenda washroom kumbe ulienda kuongea na Demise were, stipend ugomvi na we we ujueUmepotea kimya tena
Kweli umepona mamaAsanteee njoo tutumie
Asante kipenziLuna kitu alisahau kufanya nilimuitaia Mara moja
Huu ushauri sio mzuri hata kidogoKufa na utamu wako mamii
Watu hawaelew ndo maana imebidi niwaeleze tu ukweliAsante kipenzi
Mbavu zangu Thad jmnHuu ushauri sio mzuri hata kidogo
Napata tulizo la moyo kusikia hivyo bebitoNdo nshafiika darln wa mie
Jamani kweli wanicheka badala ya kunishauri? [emoji134] [emoji134]Mbavu zangu Thad jmn
Hahahahhaahah
Count on me bby I won't let u down.Napata tulizo la moyo kusikia hivyo bebito
Umenifurahisha tu dear ulivyomijbu NeyJamani kweli wanicheka badala ya kunishauri? [emoji134] [emoji134]
Ndio maana niliona kimya kimetawala jirani yangNimesafiri kidogo jirani yangu kipenzi, ila nikirejea nitakuja kuwasalimia hapo kwenu
Mnadhani mimi sitamani kubebishana namna hii? [emoji17] [emoji17] Nishaurini bwanaNapata tulizo la moyo kusikia hivyo bebito
Count on me bby I won't let u down.
Nakushauri kalale rafiki yanguMnadhani mimi sitamani kubebishana namna hii? [emoji17] [emoji17] Nishaurini bwana
Kusema kweli sikutegemea kama wewe jje's, Inna na Neybright mneniangusha katika hili....Umenifurahisha tu dear ulivyomijbu Ney
Ushauri wangu mbona murua kbsa? Just take a stepKusema kweli sikutegemea kama wewe jje's, Inna na Neybright mneniangusha katika hili....
Nilijua mtakuwa wa kwanza kunishauri vizuri kumbe....."Mla nawe hafi nawe bali mzaliwa nawe" [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Kweli huo ndio ushauri wako?Nakushauri kalale rafiki yangu
Naona huu.mbembelezo sio was kawaida, natangulia home nakusubirusicheleweNdio maana niliona kimya kimetawala jirani yang
Ngoja nitafute ushauri mzuri DearHuu ushauri sio mzuri hata kidogo