Mkuu, hapo umenifanya nikuone katika mwanga wa fikra zenye mashiko.First of all, what is wrong with being anti-CCM ?
Selemani, "hili ni dua la kuku"!-Pascolol...it was Qiyama for CCM, InshaAllah November 2015 we will be here. You candidate will loose. And the society will be better off.
From Fikra Pevu - Political Paranoia? Tanzania's Ruling Party threatens online social media | Fikra Pevu | Kisima cha busara!
The following is the statement issued earlier today by JamiiForums - the most prominent Tanzanian online social gathering. The popular political forum played a crucial role in a lead up to the General Elections in October 2010 by being the most authoritative source of politica news, discussion and debate. However, few days ago JamiiForums came under a well calculated and targeted attack by the ruling party - Chama cha Mapinduzi - which accused the forum for being "anti-CCM" and "anti-government".
The statement was distributed to a variety of media outlets in the country and abroad as well as to a number of interested parties.
Chama Cha Magamba.
Nilimaanisha nilivyomaanisha mpinzani.Quinine, nadhani kwenye bold, ulimaanisha wakili na sio mpinzani!.
lol. If u did, your Chadema could be in power right now. Lets be honest baab, you are making a living off CCM being in power. Otherwise, your megaphone is impotent.
I remember perusing JF right before election and reading this space you would think Chadema will win a landslide, they ended up losing big. Reading it right now you would think Chadema will take over a country in 3 weeks.
Someni Tanzania literature, Kezilahabi, Mtobwa na wengine ili mupate uelewa wa society ya WaTanzania tulivyo. We are all talk. Read anthropology work in Tanganyika. Heck, even Germany East Africa had to be subsidized from Berlin, the colony was not making any monies. British didn't even bother messing with Tanganyika. Read David Landes' masterpiece on why countries are rich and others a poor.
Throngs of threads about CCJ came and go. At that time you would have thought it was Qiyama for CCM.
InshaAllah November 2015 we will be here. Millions threads will be read and forgotten, and you will probably author few thousands. You candidate will loose. And the society will be better off. Jamii Forum and family will continue to cash up "donors' money.
Life goes on.
Super Man,
Kwanza nakupongeza sana kwa juhudi zako kuhakikisha jf, inapata haki dhidi ya shutuma hizi.
Naunga mkono asilimia 100%, kwenda mahakamani kudai fidia, lengo letu likiwa sio kupata mafao ya tozo, bali kulinda heshima yetu.
Tanzania hatu legistalation yoyote ya cyber law. Sheria zetu zote, zimetokana na sheria za Mwingereza, comon law ambazo walizikopi na kuzipeleka Afrika kusini ilipopata uhuru wake 1912, na baadaye India ikazikopi ilipopata uhuru wake 1948, na Tanzania tocacopy zile sheria za India para-material (neno kwa neno bila kubadili kitu). Wenzetu India, wameshazibadili za kwao na kujumuisha cyber law, sisi bado.
Pamoja na kutokuwa na specific cyber law, tumeshapitisha vifungu kadha wa kadha vyenye kuruhusu prosecution ya cyber crimes kupitia several The Written Laws (Miscellaneous Amendments) na pia kupitia baadhi ya shria mpya tulizoshinikizwa ikiwemo anti-terrosism act.
Wanasheria wamegawanyika sehemu nyingi, wale wenye kushughulikia kesi mbalimbali za madai ya mahakamani, wanaitwa wanasheria waitwa wanasheria wa litigations, na miongoni mwa kesi zinazosumbua mahakamani kuliko kesi nyingine zote, ni kesi za madai ya defamation na libel, zinapoteza muda mrefu na nyingine huishia kutoshinda. Mawakili wa kesi za namna hii nchi za wenzetu, wanatumia mtindo unaitwa 'No Win No Fee', yaani wakili atalipwa tuu baada ya kushinda kesi, ila mgao wake unakuwa ni mkubwa hadi kufikia kugawana nusu kwa nusu (fifty fifty).
Kinachazifanya kesi hizi ziwe sumbufu, ni jinsi ya kuthibitisha umeumizwaje kiuchumi, mfani JF ikidai fidia ya bilioni 100, inatakiwa kuthibitisha kwanza thamani yake, is it woth 100 bilions?, pili kuthibitisha njia za mapato za jf zinatirisha mabilioni hayo, halafu ndipo una prove kuwa matamshi yale yameiangusha jf kimapato hivyo kustahili fidia husika.
Kwa vile lengo letu sio kupata faida ya kuichumi, bado tunaweza kufungua kesi kama ya Mengi na Manji, ambayo Manji anadai Shilingi Moja Tuu (1/=) ili kumthibitishia Mengi, lengo sio mafao bali kulinda heshima.
Gharama za wakili, sio issue sana, mimi naamini kuna mawakili watajitolea kyuibeba hii kesi free of charge. Kwa wenzetu ulaya, ili uweze kujenga jina, mawakili wanaochipukia, hujitolea kubeba complex cases wakishinda ndipo wanapotokea.
Mimi binafsi, sikuwahi kuwa na mpango wa kuwa wakili, lakini jf, ime ni inspire sana, mpaka nimetamani, ningekuwa wakili, ningeibeba hii kesi free of charge, na ninaamini kwa asilimia 100 tungeshinda!.
Mkuu Pasco;
Kwa hili nakupongeza sana. Ni mtazamo wa kijasiri na uzalendo wa hali ya juu if you truly mean it. tuko pamoja Mkuu.
Nakubaliana na maoni yako kwa kiasi kikubwa sana.
Wale Advocates pia wanajaribu kupitia vifungu vya sheria ambavyo vinaweza kutumika in connection with Cyber isuues. will keep u posted.
Nadhani sasa ni Busara au Hekima tu ya Uamuzi kutoka Uongozi wa JF.
Peace & Love.
Respect.
Kweli nakubaliana na wewe kuwa busara lazima itumike vinginevyo mnataka kuuelekeza uongozi wa JF kwenye moto.Mkuu Pasco;
Kwa hili nakupongeza sana. Ni mtazamo wa kijasiri na uzalendo wa hali ya juu if you truly mean it. tuko pamoja Mkuu.
Nakubaliana na maoni yako kwa kiasi kikubwa sana.
Wale Advocates pia wanajaribu kupitia vifungu vya sheria ambavyo vinaweza kutumika in connection with Cyber isuues. will keep u posted.
Nadhani sasa ni Busara au Hekima tu ya Uamuzi kutoka Uongozi wa JF.
Peace & Love.
Respect.
Hao attorneys watafanya kaza pro bono? Kama si hivyo sidhani kama kuna attorney ambaye atakataa kuichukua hii kesi hata kama haina mshiko. Vipi wameshakuomba retainer?
lol. If u did, your Chadema could be in power right now. Lets be honest baab, you are making a living off CCM being in power. Otherwise, your megaphone is impotent.
I remember perusing JF right before election and reading this space you would think Chadema will win a landslide, they ended up losing big. Reading it right now you would think Chadema will take over a country in 3 weeks.
Someni Tanzania literature, Kezilahabi, Mtobwa na wengine ili mupate uelewa wa society ya WaTanzania tulivyo. We are all talk. Read anthropology work in Tanganyika. Heck, even Germany East Africa had to be subsidized from Berlin, the colony was not making any monies. British didn't even bother messing with Tanganyika. Read David Landes' masterpiece on why countries are rich and others a poor.
Throngs of threads about CCJ came and go. At that time you would have thought it was Qiyama for CCM.
InshaAllah November 2015 we will be here. Millions threads will be read and forgotten, and you will probably author few thousands. You candidate will loose. And the society will be better off. Jamii Forum and family will continue to cash up "donors' money.
Life goes on.