Jamani tuwe wa wazi!!!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Mwanamke unayempenda unamweleza vile unavyojisikia juu yake ila ujue ukweli.
Inapaswa pia na wale tusiowapenda (tunaowachukia) tuwaeleze vile tunavyojisikia juu yao ili wajue ukweli.
Kwanini tunachagua mambo ya kuelezana?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mhhh kumweleza someone kuwa humpendi wakati yeye amekufa ameoza kwako ni issue
by the way love inaweza kugrom hata kwa yule ambaye humpendi
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
Mwanamke unayempenda unamweleza vile unavyojisikia juu yake ila ujue ukweli.
Inapaswa pia na wale tusiowapenda (tunaowachukia) tuwaeleze vile tunavyojisikia juu yao ili wajue ukweli.
Kwanini tunachagua mambo ya kuelezana?
hebu jaribu kufanya hivyo halafu utuletee majibu hapa mkuu
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
Mhhh kumweleza someone kuwa humpendi wakati yeye amekufa ameoza kwako ni issue
by the way love inaweza kugrom hata kwa yule ambaye humpendi
sure,...
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Nimepita tu jukwaa lina wenyewe jamani!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Unaweza kudhani kuwa unamchukia mtu flani but kadri siku zinavosogea ukajikuta unampenda na zaidi unamhitaji!
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
mh! mbona huu ni mtihani wa Permanent Head Damage (Phd) na mimi hata vidato bado mkuu?
 
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
424
Likes
71
Points
45
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
424 71 45
Tatizo si kmueleza muhusika humpendi,ila ni kifuatacho baada ya kumueleza hiyo habari. Wengine wanalaumu na kulalama utadhani wanakuombea laana mbele za Mungu......!tena kuna baadhi ya makabila wako dhaifu sana mpaka unaanza kuhisi mawazo yatamuua siku chache zijazo....
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kama humpendi mtu hata ukimwambia itasaidia nini?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
matendo ndo yatakayo mwambia kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,214,292
Members 462,650
Posts 28,507,897