Wakubwa!
Kuanzia Jumamosi nilikua na kihoma chepesi,nikampigia mchumba wangu aje anifariji lakini akanitosa!
Kwakua nimeanza ruhusa ya masomo J3 sikwenda kazini,ilipofika saa 3 asbh ghfla tumbo likauma sana maumivu makali mno,ili kujua nin huduma ya kwanza nikaingia jf doctor,mara kimya,nikaja chitchat,nakumbuka niliweza kusoma post moja tu ya
charminglady nikapote nguvu kabisa mwilini,nikaanza kusali lakini wap,nikaanza kupoteza nguvu nikawastua madogo watafute usafir fastar kwani hali ilikua mbaya zaidi,nikapoteza fahamu hadi saa 10 jioni nilipojikuta nipo rugalo hosp,Namshukuru Mungu sasa nipo nyumbani naendela vizuri.Ombi langu wana Chitchat tuwe serious na taalifa zingine kwani post nilizozikuta kwenye thread niaibu ukilinganisha na hali ilivyokua.Ni aibu kwa wale wote ambao wana hata number yangu ya cm lakn hawakuthubutu kuprove nin kinaendelea juu yangu.ahsante Mungu!