Jamani Tete Mariah Miss Ilala 2004 Yuko Wapi?


Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Bado hujaenda deep endelea tu kumtongoza.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
duh deep ipi hio tena?
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Ndani ya Tagged.com kuna dada ameweka pics za Tete Mariah Mallya Na anasema ni yeye anatafuta friends na yupo south Africa. Lakini hajui kiswahili ukichat na yeye na ukienda deep naye kumtongoza anataka umtumie tickets jee huyu ni yeye au ni impersonation? wana forum nipeni maoni
Aliyekulia TZ si rahisi kupoteza maneno ya kiswahili.
Macos kuna wanigeria angalia wasikuingize mjini.Huu ndo utandawazi
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Angalia mambo ya utandawazi yalivyo:

ATTN: WINNER,


Your E-Address was selected for category B in this weeks International
United Kingdom Lotto programme. These are your details.

ticket number:56475600545188
fileXYL/26510460037/05

Your draw has a total value of One Million Pounds(£1,000.000.00).

Full Names:____________
Address:_________________
Age:____________________
Occupation:_________________
Telephone:________________
Sex:______________________


NAME: Mr. Richard Barnard
E-mail: theclaimsofficerrichard01@yahoo.com.hk
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Sijaelewa....mmepandanisha Mambo Ama?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Skills,

Kuna mtu katika "online booty fishing" kakutana na picha za mdada wa kibongo, akasomesha akaona mdada mwenyewe hajui kiswahili halafu anaomba hela ya tiketi.Anatoa alarm kwa mdada halisi mwenye picha zake kwamba watu wanatumia picha na jina lake kwa utapeli.

Washashi badala ya kujadili issue wanamzonga.

Y'all gotta be careful with your profiles out there.
 

Forum statistics

Threads 1,238,345
Members 475,888
Posts 29,317,480