Jamani Nipeni Polee!!

chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,429
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,429 2,000
Yaliyo nikuta leo ni makubwa nimepanda basi fulani kutoka Mwanza kuelekea Dar. Niliambiwa ndilo linaaminika. Tulipofika Shinyanga disck za tairi la mbele zikawa zimeharibika. mafundi walitumia masaa mawili kufix ze problem.

Tumefika Singida ze same thing happenned mpaka wa saa huu tuko Singida tunasubiri mafundi wafix tatizo.

Hapa kufika kesho badala ya saa mbili usiku.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,191
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,191 2,000
ndio tatizo la kusafiri kimya kimya.......nimepita hapo muda si mrefu naelekea Dar na nipo na private car....only 2 people in the car......
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,678
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,678 2,000
Mi nilifikiri mmepata ajali bwana!!
Hayo matatizo ni ya kawaida nchini petu.
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,429
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,429 2,000
ndio tatizo la kusafiri kimya kimya.......nimepita hapo muda si mrefu naelekea Dar na nipo na private car....only 2 people in the car......
Naomba lift eeh wewe
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,429
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,429 2,000
Mi nilifikiri mmepata ajali bwana!!
Hayo matatizo ni ya kawaida nchini petu.
Marry mimi sijazoea. si unajua kama unapita angani hvi vitu haviko! leo nimeona nipite chini ili niione nchi yetu vizuri, ndo haya tena., Vipi lini nikutoe, ahadi yangu bado naikumbuka
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,678
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,678 2,000
Marry mimi sijazoea. si unajua kama unapita angani hvi vitu haviko! leo nimeona nipite chini ili niione nchi yetu vizuri, ndo haya tena., Vipi lini nikutoe, ahadi yangu bado naikumbuka
Hee!!
Kwani uliniahidi nini chardams?
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Hivi fast jet hawakuwa na nafasi?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,785
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,785 2,000
Ungeanzia hapa kwe2 wala usingepata taabu yote hiyo. Anyway pole kwa kupoteza time chardams.
 
Last edited by a moderator:
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,185
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,185 1,250
ndio tatizo la kusafiri kimya kimya.......nimepita hapo muda si mrefu naelekea Dar na nipo na private car....only 2 people in the car......
Tumepita kweli muda si mrefu, ila tayari umeshalikisha siri kuwa tupo wawili, PakaJimmy sitaki maswali katika hili.
 
Last edited by a moderator:
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,429
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,429 2,000
Haya ndo tunaianza safari tena nikifika mjini nitawajulisha, marry usisahau ahadi yetu
 

Forum statistics

Threads 1,326,073
Members 509,391
Posts 32,210,443
Top