Jamani nini dawa ya mwanamke mkorofi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nini dawa ya mwanamke mkorofi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Omega2010, Sep 20, 2012.

  1. O

    Omega2010 Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwanamke huyu ninaishi naye kwa takribani miaka 6 sasa tuna watoto 2, lakini cha kushangaza ni tabia yake ya ukorofi na kutokupenda watu yaani ni mkorofi kwangu, kwa ndugu zake na hata watoto pia, anatabia ya kuchukia watu sana, tumekaa vikao vingi hakini sijui ndivyo alivyo yaani hata majirani cna hapa, kwakweli ni changamoto kwangu naombeni ushauri zaidi na kwa mwenye namba za wanasaikolojia anisaidie.

    Aksanteni
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Inabidi mkaishi kisiwa kisicho na watu,...maake mtu asiye penda watu ni hatari kila anapokutana nao....ni kama mimi nisivyopenda mbu_yaani najitaidi nisikutane nao...lo!
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Vipi performance yako kitandani inaridhisha...kama lah basi anza na hilo kwanza hakikisha unamshughulikia kisawasawa mi ninakuhakikishia hutasikia rabsha tena...
    Pili, jaribu kutafuta ndugu yako wa kike ambaye unaamini ukoo mzima wanamgwaya kwa ukorofi then mlete hapo kwako kwa jukumu moja tu la kuhakikisha anamchamba huyo mkewo hadi ajione si kitu...
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    jaribu na upande wa pili mkuu(maombezi) si unajua tabia nyingine ni za kipepo pepo usikute wajanja washamtupia mananiliu........
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako wa pili nimeupenda.
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    i was thinking the same hapo. otherwise ampe likizo ya muda, mama mwenyewe atajirudi. hii imekaa ki-udaku vile, wamchambue kama karanga lol
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ukorofi kaanza lini? Kama mwanzo hakuwa hivyo basi nakuhakikishia there is something behind her ukorofi! Nakushauri mpeleke kwenye maombi na mtaftie psychologist huenda ukatatua tatizo lake. Angalizo pia kwako, huenda wewe nawe ndo sababu ya ukorofi wake, jichunguze pia na kisha uchukue hatua.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kale viagra dozi ya juu halafu mpelekee moto......!!
    Heshima itasoma juuuuuuuu.........!!!
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pitia mawazo ya wadau hapo juu.Ikishindikana kabisa mletee mke mwenzie kwanza anaweza akapunguza makeke.Ikishindikana jaribu katalaka kamoja
     
  10. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,057
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    Umekaliwa Wewe, saikolojia ya mini?


    QUOTE=Omega2010;4664076]Mwanamke huyu ninaishi naye kwa takribani miaka 6 sasa tuna watoto 2, lakini cha kushangaza ni tabia yake ya ukorofi na kutokupenda watu yaani ni mkorofi kwangu, kwa ndugu zake na hata watoto pia, anatabia ya kuchukia watu sana, tumekaa vikao vingi hakini cjui ndivyo alivyo yaani hata majirani cna hapa, kwakweli ni changamoto kwangu naombeni ushauri zaidi na kwa mwenye namba za wanasaikolojia anisaidie.
    Aksanteni
    [/QUOTE]
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    sema nae
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    I believe in power of reasoning, ajaribu kureason naye; maybe psychologist can do better!

    Ukorofi itakuwa defence mechanism, inside she is very weak n fragile. Amjengee confidence with much love atabadilika tu!
     
  13. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 433
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    i second this idea....
     
  14. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mpunguzie misosi, akiwa na njaa sidhani kama atakuwa na ubavu wa kuwa mkorofi.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Aisee, duniani kuna mitihani!
    Kwani ukorofi alianza lini? Kabla hamjaanza kuishi pamoja, muda mfupi ama mrefu baada ya kuanza kuishi? Inawezekana kuna suala ambalo hamuelewani ndio sababu (mfano, kama hamjafunga ndoa anaweza kudhani ndio anakusukumia kufanya maamuzi). Kaa nae, muongee ujue ana shida gani. Na mfikirie suluhisho.
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dawa ni kumpa shughuli ya ukweli piga 6 hadi 9 per night ataacha ukorofi
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe kiboko!!!
     
  18. H

    HAPPY MAKUKU Senior Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pelekea moto wa kisawa sawa, mpe confidence, kaa nae ongea nae kwa utani lkn unampa vidonge. wakati umeshapiga bao unaweza kumuuliza vp shughuli ya leo akicheka unachomekea kama utani. she will change. akishindikana basi karogwa.
     
  19. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mtafutie nyumba ndogo a.k.a kibajaji,ukorofi wote kwishney
     
  20. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,400
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Mwanamke mkorofi muolee mke wa pili atatulia mwenyewe !
     
Loading...