jamani nimempenda Aminata wa Jf nifanyeje?

jamani nimempenda Aminata wa Jf nifanyeje?

Nitarudi baadae kuangalia post ya aminata kwenye hii thread. Jf kuna mambo.! Sijui kwanin sikuijua mapema.!
 
nimependezwa sana na jinsi aminata anavyojibu post za watu mbalimbali humu kiasi kwamba huwa nikiona post mpya tu namtafuta nione amejibu vipi. Yani kwa ufupi nimekufa nimeoza ingawa maana nisipokuta majibu yake huwa siendelei kusoma reply za wengine. Mnisaidie mie mwanaume nifanyeje ukizingatia Aminata simjui? Asije akawa ni mwanaume anatumia jina la kike yakawa tena mambo ya ku-kameroni!!!
FAIL FAIL FAIL ..mtongoze PAW
 
nimependezwa sana na jinsi aminata anavyojibu post za watu mbalimbali humu kiasi kwamba huwa nikiona post mpya tu namtafuta nione amejibu vipi. Yani kwa ufupi nimekufa nimeoza ingawa maana nisipokuta majibu yake huwa siendelei kusoma reply za wengine. Mnisaidie mie mwanaume nifanyeje ukizingatia Aminata simjui? Asije akawa ni mwanaume anatumia jina la kike yakawa tena mambo ya ku-kameroni!!!
nafurai mnoooo kusikia ivo sasa nisikize kwa makini munooo
kitabu cha bank nipatie mm ..........cko na shida ya magar,nyumba,mashamba na chochote i mean rasilimali zako
account tatu dollar,euro,na pound ctaki shillings
ni hayo tu basi
hope ww hutashindwa
 
Jana kuna mwenzio kaanzisha thread hapa kawasiliana na mtu anajua ni dada kumbe ni dume...take care kuna wengine wana behave viceversa....utaishia kuombwa umtumie nauli aje huko mliko muonane ndio utagundua ulikua unapenda dume jenzio.......
hawezi kunitumia nauli bali ataniomba mm ndio nimtumie yy
 
Unataka tembo card tu
Gx 100 Mbona umesahau kumwambia?
 
Mapenzi huanza na contact, jaribu but love responsibly and not responsively!
 
nafurai mnoooo kusikia ivo sasa nisikize kwa makini munooo
kitabu cha bank nipatie mm ..........cko na shida ya magar,nyumba,mashamba na chochote i mean rasilimali zako
account tatu dollar,euro,na pound ctaki shillings
ni hayo tu basi
hope ww hutashindwa
Masahihisho kidogo siku hizi hatuna vitabu tuna E - cards......
Back to the Point Hayo Masharti nipe mimi, ila ninachokushauri anza wewe kuwa na huo mtaji wa hizo accounts halafu uniambie nikuingizie ngapi ngapi kwa kila moja, nikikupa cards ni kazi bure hata nikikurithisha kwa kundi la wateja nililopo hutapata hata shilling.
Mengine tutayamaliza kwenye PM, sitaki Kumuumiza Saint Iyuga.
NAKUSUBIRI....lol
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom