Jamani nimekimbiwa mwenzenu!!!


M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Ni wiki sasa inaisha nikiwa kwenye dimbwi la majonzi baada ya niliyempenda kunitelekeza.hii ni baad ya kuachana takriban mwezi mmoaja kutokana na mahangaiko ya maisha.mwanzoni tulikuwa tunawasiliana vizuri lakini baada ya wiki 2 tu kupita mawasiliano yakaanza kupungua na wiki iliyofuata ndi mawsiliano hakuna kabsa.nikimpigia cmu either asipokee au anakata,sms ndio usiseme haijibiwi.nifanyeje?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kisa cha kukimbiwa ni nini
Umemfanyaje
Au umeishiwa au amempata wa zaidi yako
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
pole sana mpendwa. Time will heal all the wounds
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Cha kufanya??? endelea kuhangaikia maisha.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
baba huna chako hapo tena!! kaza makalio tafuta mwingine ......
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Mchango sina tafuta fedha
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Ni wiki sasa inaisha nikiwa kwenye dimbwi la majonzi baada ya niliyempenda kunitelekeza.hii ni baad ya kuachana takriban mwezi mmoaja kutokana na mahangaiko ya maisha.mwanzoni tulikuwa tunawasiliana vizuri lakini baada ya wiki 2 tu kupita mawasiliano yakaanza kupungua na wiki iliyofuata ndi mawsiliano hakuna kabsa.nikimpigia cmu either asipokee au anakata,sms ndio usiseme haijibiwi.nifanyeje?
ukipiga tigo aipatikani inakujibuje??jibu umelipata
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Hizo ni moja ya experiences humfanya mtu awe stronger.... Pole saana... Hapa time ndo dawa...
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Maisha yana mambo mengi sana.
Unaweza achana na mtu anakwambia usiku mwema na kesho
bahati mbaya sio kawaida kuwasiliana mara kwa mara
unakuja ambiwa hayupo tena duniani.

Namaanisha,kukaa kwake kimya haimaanishi kakuacha.
Yawezekana katika kutafuta maisha yupo vibaya kifedha.
Yawezekana ni mgonjwa na amelazwa.
Yawezekana,yawezekana,.....mengine hayasemeki ila kuna sababu nyingi sana.

Usiwe mvivu kutafuta kujua hali ya mwenzako,na usiwe mwepesi kulalamika.
Yes,inauma kuwapo ukimya kati yenu lakini do something.

Naamini ana marafiki na unawafahamu,ongea nao.
kama ni mzima kabisa na hana tatizo usilazimishe kuongea naye
na usikimbilie kuanzisha mahusiano mapya.

Sometimes unahitaji distance na ukimya ili ummiss mtu ndipo utajua kama unampenda
au la.
Labda ulimboa sana,na labda yeye sio mtu wa kusahau maudhi haraka na imebidi
a-act kukuchunia kwa mda.

Give it time,na muombee huko aliko.
You never know,labda ukimya wake ni kwa best interest yako.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,530
Likes
3,960
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,530 3,960 280
Ni wiki sasa inaisha nikiwa kwenye dimbwi la majonzi baada ya niliyempenda kunitelekeza.hii ni baad ya kuachana takriban mwezi mmoaja kutokana na mahangaiko ya maisha.mwanzoni tulikuwa tunawasiliana vizuri lakini baada ya wiki 2 tu kupita mawasiliano yakaanza kupungua na wiki iliyofuata ndi mawsiliano hakuna kabsa.nikimpigia cmu either asipokee au anakata,sms ndio usiseme haijibiwi.nifanyeje?
<br />
<br />
Kunywa SUMU.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
hbu jaribu kumuandikia barua....................huh
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
hilo la wiki mbili then kimya kiasi hicho, ni wazi hapo huna chako pengine ilikuwa ni suala la muda tu akutose. Na sasa muda umepatikana hivyo jipange upya. Lakini inawezekana pia kuwa kuna jambo limemtokea sousianze kuwaza vibaya juu yake kuhusu uhusiano wenu. Tafuta ukweli then uchukue hatua.
 

Forum statistics

Threads 1,237,938
Members 475,774
Posts 29,307,249