Jamani msaada, ninakufa


G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
Heshima kwenu wanajamvi,

kiukweli mimi ninashida nilikua ninaumwa fangasi kwa muda mrefu sana kwenye sehemu za siri ninachomshukur mungu ni kuwa nimepona baada yakutumia madawa mengi sana ikiwemo tiba za asili baada ya kuona hizi za kizungu hazinisaidii tena, ila tatizo ni kuwa toka jana kuna uchafu unanitoka huku sehemu za siri yaani unakuta chupi imechafuka kama rangi ya brown unaambatana na ute kama wa yai ila ni mzito kuliko ule wa yai (mucus) na huo uchafu ukishatoka kama ni asubuhi haut0ki tena na nikijicheki sehemu za siri sioni kama kuna uchafu wowote kwa nje, naombeni msaada jamani linaweza kuwa ni tatizo gani jamani nimeteseka sana na haya magonjwa yasiyoisha,ninatanguliza shukrani zangu za dhati
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Jamani my dear, pole sana! I can imagine how you feel! Ngoja waje wataalam wakuelekeze! Pole sana, yana mwisho!
 
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,279
Points
1,250
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,279 1,250
Heshima kwenu wanajamvi,

kiukweli mimi ninashida nilikua ninaumwa fangasi kwa muda mrefu sana kwenye sehemu za siri ninachomshukur mungu ni kuwa nimepona baada yakutumia madawa mengi sana ikiwemo tiba za asili baada ya kuona hizi za kizungu hazinisaidii tena, ila tatizo ni kuwa toka jana kuna uchafu unanitoka huku sehemu za siri yaani unakuta chupi imechafuka kama rangi ya udongo co sana na huo uchafu ukishatoka kama ni asubuhi haut0ki tena na nikijicheki sehemu za siri sioni kama kuna uchafu wowote kwa nje, naombeni msaada jamani linaweza kuwa ni tatizo gani jamani nimeteseka sana na haya magonjwa yasiyoisha,ninatanguliza shukrani zangu za dhati
Wewe Una PID ni vizuri uende hospital Usidhani ni wewe peke yako unaeugua hivo-Ili uweze kupona fungus mbali na kutumia dawa
1.Angalau badili nguo za ndani kila siku.
2.Nguo za ndani ziwe za Cotton achana na fashens.
3.Piga pasi mashuka,taulo,nguo za ndani.
4.Usivae nguo zenye unyevunyevu.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,406
Points
1,250
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,406 1,250
Mkuu tusaidie jina la dawa iliyokusaidia.
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
wewe una pid ni vizuri uende hospital usidhani ni wewe peke yako unaeugua hivo-ili uweze kupona fungus mbali na kutumia dawa
1.angalau badili nguo za ndani kila siku.
2.nguo za ndani ziwe za cotton achana na fashens.
3.piga pasi mashuka,taulo,nguo za ndani.
4.usivae nguo zenye unyevunyevu.


mkuu nashukuru sana kwa ushauri wako ila hiyo pid ndiyo nini tena mkuu, tusaidiane tu ndugu maana hali sio hali
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
Mkuu hapo dawa yaweza kuwa ni ipi? Maana napata shida sana na haya magonjwa yasiyoisha
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,702
Points
1,250
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,702 1,250
Ingawa kuna ugumu fulani katika hili maana hujasema jinsia yako(wanaume hawapati PID).However,I have somthing to share with you.

Wanawake:
Kutokwa uchafu/majimaji yasiyo ya kawaida sehemu ya siri yanasababishwa na vitu kadhaa. Ni bahati mbaya sana watu wengi hufikiria zaidi juu ya fungus na zinaa,ambapapo mara kadhaa huwa si kweli. Ila kuna vitu ambavyo akina dada/mama hufanya(kwa nia njema tu) ila vinakuwa na madhara kiafya. Kwa mfano,kuna akina dada/mama ambao hudhani kwamba majimaji yoyote yanayotoka huko chini ni uchafu.So,wanapoingia bafuni hutumia sabuni kujisafisha hadi ndani. Hii ni hatari. Kwa jinsi mazingira yale yalivyo unyevu unyevu unasaidia kutunza ngozi na kurutubisha ulinzi ktk sehemu ile.

Lakini pia kuna wengine henda mbali zaidi.Hawa hufikia wakati wanafukiza perfumes ndani. Hii sio sahihi,kwani kwa kufanya hivyo inapunguza ulinzi ulipo pahala pale.Kupungua ulinzi mzingira hayo,huvutia viini vya magonjwa na hata vingine ambayo,kwa asili yake vinakuwa vinaishi pale bila shida,hubadilika na kuanza kuathiri sehemu ile.Matokeo yake sehemu ile huanza kuonyesha hali tofauti kama vile muwasho na kuvuja maji mengi.

Kwa bahati mbaya sasa,kwa kuwa wengi wetu huwa tunawaza zaidi fungus na zinaa,tunaanza kutumia dawa za zinaa na fungus. Matokeo yake ugonjwa unazidi kukua na kwa kuwa mgonjwa hajajua sababu ya tatizo lake,ataendelea na ile tabia yake hatarishi-maana uchafu ndio unazidi,naye anaendelea kujisafisha kama kawaida yake! Tatizo linapozidi kukua mgonjwa anaanza kubadilisha dawa kila kukicha. Hapo ndipo utamsikia mtu analalamika:'fungus za kudumu','nimetumia dawa zote lakini sijapona',madaktari wameshindwa',kuna mkono wa mtu',nk. Lakini kiukweli tatizo lake lina kuwa sio la dawa za kumeza wala kupaka,tatizo lake ni la kubadili mfumo wa kimaisha.

Nikumbushie kusema kwamba ukiona unatumia dawa kwa tatizo fulani bila kupona,ujue kuna tatizo somewhwere. Tulia ujichunguze kwanza lifestyle yako,mara nyingi utagundua kuna visababishi vingine ambavyo havijafanyiwa kazi.

Anyway,usikate tamaa tatizo lako litakwisha tu siku likipata tiba sahihi.
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
ingawa kuna ugumu fulani katika hili maana hujasema jinsia yako(wanaume hawapati pid).however,i have somthing to share with you.

Wanawake:
Kutokwa uchafu/majimaji yasiyo ya kawaida sehemu ya siri yanasababishwa na vitu kadhaa. Ni bahati mbaya sana watu wengi hufikiria zaidi juu ya fungus na zinaa,ambapapo mara kadhaa huwa si kweli. Ila kuna vitu ambavyo akina dada/mama hufanya(kwa nia njema tu) ila vinakuwa na madhara kiafya. Kwa mfano,kuna akina dada/mama ambao hudhani kwamba majimaji yoyote yanayotoka huko chini ni uchafu.so,wanapoingia bafuni hutumia sabuni kujisafisha hadi ndani. Hii ni hatari. Kwa jinsi mazingira yale yalivyo unyevu unyevu unasaidia kutunza ngozi na kurutubisha ulinzi ktk sehemu ile.

Lakini pia kuna wengine henda mbali zaidi.hawa hufikia wakati wanafukiza perfumes ndani. Hii sio sahihi,kwani kwa kufanya hivyo inapunguza ulinzi ulipo pahala pale.kupungua ulinzi mzingira hayo,huvutia viini vya magonjwa na hata vingine ambayo,kwa asili yake vinakuwa vinaishi pale bila shida,hubadilika na kuanza kuathiri sehemu ile.matokeo yake sehemu ile huanza kuonyesha hali tofauti kama vile muwasho na kuvuja maji mengi.

Kwa bahati mbaya sasa,kwa kuwa wengi wetu huwa tunawaza zaidi fungus na zinaa,tunaanza kutumia dawa za zinaa na fungus. Matokeo yake ugonjwa unazidi kukua na kwa kuwa mgonjwa hajajua sababu ya tatizo lake,ataendelea na ile tabia yake hatarishi-maana uchafu ndio unazidi,naye anaendelea kujisafisha kama kawaida yake! Tatizo linapozidi kukua mgonjwa anaanza kubadilisha dawa kila kukicha. Hapo ndipo utamsikia mtu analalamika:'fungus za kudumu','nimetumia dawa zote lakini sijapona',madaktari wameshindwa',kuna mkono wa mtu',nk. Lakini kiukweli tatizo lake lina kuwa sio la dawa za kumeza wala kupaka,tatizo lake ni la kubadili mfumo wa kimaisha.

Nikumbushie kusema kwamba ukiona unatumia dawa kwa tatizo fulani bila kupona,ujue kuna tatizo somewhwere. Tulia ujichunguze kwanza lifestyle yako,mara nyingi utagundua kuna visababishi vingine ambavyo havijafanyiwa kazi.

Anyway,usikate tamaa tatizo lako litakwisha tu siku likipata tiba sahihi.



mkuu mimi mwanamke
 
B

BabaKasheshe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
211
Points
195
B

BabaKasheshe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
211 195
at times it could be UTI in addition ya wana JF hapo juu............
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Wewe Una PID ni vizuri uende hospital Usidhani ni wewe peke yako unaeugua hivo-Ili uweze kupona fungus mbali na kutumia dawa
1.Angalau badili nguo za ndani kila siku.
2.Nguo za ndani ziwe za Cotton achana na fashens.
3.Piga pasi mashuka,taulo,nguo za ndani.
4.Usivae nguo zenye unyevunyevu.
Pekundu hapooo, tena zisiwe za kubana, ni vyema ukashona chupi ya batiki yenye kuingiza hewa kirahisi
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
Pekundu hapooo, tena zisiwe za kubana, ni vyema ukashona chupi ya batiki yenye kuingiza hewa kirahisi


Du kama zipo za batiki kuliko kuendelea kuteseka hivi mkuu bora nikapange foleni kwa fundi wangu, maana yawezakuwa ndio solution
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,702
Points
1,250
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,702 1,250
mkuu mimi mwanamke
Kama umetumia sana dawa na hazijakusaidia,basi tatizo lako bado hujatambua kisababishi kama nilivyosema awali. Kuendelea kutumia dawa mi naona utazidi kuongeza tatizo. Ushauri wangu ni kwamba jaribu kujichunguza lifestyle yako hasa unapokuwa bafuni. Unaweza ukakuta tatizo lako hata halihitaji dawa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Yangu mimi kwa hapa ni POLE SANA. Sikiliza wataalamu, nami nakuombea.
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
Kama umetumia sana dawa na hazijakusaidia,basi tatizo lako bado hujatambua kisababishi kama nilivyosema awali. Kuendelea kutumia dawa mi naona utazidi kuongeza tatizo. Ushauri wangu ni kwamba jaribu kujichunguza lifestyle yako hasa unapokuwa bafuni. Unaweza ukakuta tatizo lako hata halihitaji dawa.


Mkuu kiukweli hata nikiwa bafuni ninaoga tu kawaida na kama ni k yangu ninaisafisha tu vizuri sifanyi douching wala cha nini labda baadhi ya chupi nizibadilishe, ila pia tatizo hilo ya kutokwa na huo ute kama wa yai ila ni mzito zaidi ya ule wa yai hapo pia nashindwa kuelewa nini shida japokuwa unatoka siku moja moja sana
 
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
554
Points
225
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
554 225
Heshima kwenu wanajamvi,

kiukweli mimi ninashida nilikua ninaumwa fangasi kwa muda mrefu sana kwenye sehemu za siri ninachomshukur mungu ni kuwa nimepona baada yakutumia madawa mengi sana ikiwemo tiba za asili baada ya kuona hizi za kizungu hazinisaidii tena, ila tatizo ni kuwa toka jana kuna uchafu unanitoka huku sehemu za siri yaani unakuta chupi imechafuka kama rangi ya brown unaambatana na ute kama wa yai ila ni mzito kuliko ule wa yai (mucus) na huo uchafu ukishatoka kama ni asubuhi haut0ki tena na nikijicheki sehemu za siri sioni kama kuna uchafu wowote kwa nje, naombeni msaada jamani linaweza kuwa ni tatizo gani jamani nimeteseka sana na haya magonjwa yasiyoisha,ninatanguliza shukrani zangu za dhati
Nidawa gani ya Kienyeji ya Fangasi uliotumia Sis???
Tusaidie nasi wenye tatizo kama lako plizzz.
 
MGANGA WA KIENYEJI

MGANGA WA KIENYEJI

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
507
Points
170
Age
106
MGANGA WA KIENYEJI

MGANGA WA KIENYEJI

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
507 170
heshima kwenu wanajamvi,

kiukweli mimi ninashida nilikua ninaumwa fangasi kwa muda mrefu sana kwenye sehemu za siri ninachomshukur mungu ni kuwa nimepona baada yakutumia madawa mengi sana ikiwemo tiba za asili baada ya kuona hizi za kizungu hazinisaidii tena, ila tatizo ni kuwa toka jana kuna uchafu unanitoka huku sehemu za siri yaani unakuta chupi imechafuka kama rangi ya brown unaambatana na ute kama wa yai ila ni mzito kuliko ule wa yai (mucus) na huo uchafu ukishatoka kama ni asubuhi haut0ki tena na nikijicheki sehemu za siri sioni kama kuna uchafu wowote kwa nje, naombeni msaada jamani linaweza kuwa ni tatizo gani jamani nimeteseka sana na haya magonjwa yasiyoisha,ninatanguliza shukrani zangu za dhati
fungus wana sababishwa na uchafu. Zingatia kanuni zote za usafi, kunywa maji mengi, tumia dawa za fungus za hospital, above all, mtibu na mwenzio. Mara nyingi ni vigumu kuthibiti tatizo hili kama mwenzio ni kicheche.
 
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
158
Points
195
G

GlorytoGod

Senior Member
Joined Sep 8, 2012
158 195
nidawa gani ya kienyeji ya fangasi uliotumia sis???
Tusaidie nasi wenye tatizo kama lako plizzz.
mkuu nilienda clinic ya praise sanitarian nikapewa dawa ya maji ya kupaka pamoja na dawa ya kuchemsha inaitwa ut_pls
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top