Jamani mnisaidie mwenzenu!


JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Njoo kwangu bs mi mwenyewe ni first lady wa kumwaga
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,531
Likes
1,898
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,531 1,898 280
sidhani kama wewe ni mwenzetu, lazima utakuwa mwenzao!.
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,445
Likes
480
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,445 480 180
mahendisome wengi hawajui kupiga mashine, ndomana wanakuacha, inaonesha unawachafua tu badala ya kuwarizisha!
Shame on u!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,740
Likes
180
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,740 180 160
udhaifu wako utakuwa hujui kupenda, pi kujali huwajali na kitandani pia haupo fiti, mana kama msichana humpendi sana, na kumjali, lakini ukiwa bed unakamilisha vizuri, ni ngumu kukuacha haraka.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
hongera sana

Kama kawaida najongea ktk hili jamvi ila mwenzenu nina matatizo sana yaani kila demu ninae mpata hatukai muda mrefu ananimwaga,kama kuhonga naonga,kukalua ndo usiseme,halafu ni hb kinoma sasa sijui mtanisaidiaje wana jf?
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Nenda kwa mganga-sumbawanga (kama ni mademu ndo wanaokusumbua) , Huo ndo ushauri pekee.
Maana kuna tofauti kubwa sana kati ya DEMU na MKE, Igekuwa ni mke basi nigekushauri vingine. Pole sana
.
Mkubwa mie hiyo avatar yako tu.....
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,489
Likes
2,879
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,489 2,879 280
we ni handsome au sharobaro? Tofautisha vitu hivyo mkuu.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
49
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 49 0
Chukua shombo la samaki weka kwenye sufuria chemsha kisha funika weka chini ya kitanda kwa muda wa wiki moja baada ya muda huo kupita chukua kikombe uwe unakunywa asubuhi na jioni.
Akifuata huu ushauri atafanikiwa sana meeeeeeeeen!!
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
Kama kawaida najongea ktk hili jamvi ila mwenzenu nina matatizo sana yaani kila demu ninae mpata hatukai muda mrefu ananimwaga,kama kuhonga naonga,kukalua ndo usiseme,halafu ni hb kinoma sasa sijui mtanisaidiaje wana jf?
ma HB wengi hawajui mapenzi asikwambie mtu cjui ni kwann aisee
nyie angalieni hata tz wale wanaojiita ma HB wote hawana mademu au wakiwapata hawakai nao hata miezi miwili au wakikaa mda ujue yule demu kun amjamaa kakomaa kinoma anamkamua gizani ...........
 
N

Natalie

Senior Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
165
Likes
0
Points
0
N

Natalie

Senior Member
Joined Sep 25, 2011
165 0 0
Embu check kauli zako, kama utakuwa na kauli mbaya, zisizo tamu na za kutia moyo kama mtu yuko na problem, utaachwa kila siku.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
3
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 3 0
Ooh pole, badilisha zoezi hilo halikufai, tafuta kazi ingine ya kufanya au kalime mbogamboga. Tena sukuma wiki huko kenya.
 

Forum statistics

Threads 1,261,948
Members 485,438
Posts 30,110,462