Jamani mnisaidie mwenzenu!


angomwile

angomwile

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
84
Likes
17
Points
15
Age
32
angomwile

angomwile

Member
Joined Sep 10, 2011
84 17 15
Kama kawaida najongea ktk hili jamvi ila mwenzenu nina matatizo sana yaani kila demu ninae mpata hatukai muda mrefu ananimwaga,kama kuhonga naonga,kukalua ndo usiseme,halafu ni hb kinoma sasa sijui mtanisaidiaje wana jf?
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
waulize kwanini wanakumwaga...lazima kutakuwa na tatizo somewhere
 
Hatujuwani

Hatujuwani

Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
51
Likes
1
Points
0
Hatujuwani

Hatujuwani

Member
Joined Oct 11, 2011
51 1 0
Nenda kwa mganga-sumbawanga (kama ni mademu ndo wanaokusumbua) , Huo ndo ushauri pekee.
Maana kuna tofauti kubwa sana kati ya DEMU na MKE, Igekuwa ni mke basi nigekushauri vingine. Pole sana
.
 
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
524
Likes
92
Points
45
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
524 92 45
Ogea machozi ya sisimizi!

Kama kawaida najongea ktk hili jamvi ila mwenzenu nina matatizo sana yaani kila demu ninae mpata hatukai muda mrefu ananimwaga,kama kuhonga naonga,kukalua ndo usiseme,halafu ni hb kinoma sasa sijui mtanisaidiaje wana jf?
 
S

Saas

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
268
Likes
0
Points
0
S

Saas

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
268 0 0
Chukua shombo la samaki weka kwenye sufuria chemsha kisha funika weka chini ya kitanda kwa muda wa wiki moja baada ya muda huo kupita chukua kikombe uwe unakunywa asubuhi na jioni.
 
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
303
Likes
2
Points
0
Age
40
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
303 2 0
Kama kawaida najongea ktk hili jamvi ila mwenzenu nina matatizo sana yaani kila demu ninae mpata hatukai muda mrefu ananimwaga,kama kuhonga naonga,kukalua ndo usiseme,halafu ni hb kinoma sasa sijui mtanisaidiaje wana jf?
Tatizo ni kwamba unakutana na wanawake makini, Mijitu inayoendekeza U-handsome boy hupigwa chini na wanawake makini
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Duh UHB tena umetoka wapi hapo
Una tatizo either unajipenda mwenyewe sana na kwa kuwa ushaambiwa wewe ni handsome ndio balaa kabisa
Madem unaowapata unaishia kujisifia mwenyewe kuwa wewe ni HB badala ya kuwaonyesha upendo
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
am speechless nisiku mbwamwita25 bure.....
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mwanaume hajisifii husifiwa
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,291
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,291 10 135
Kama kawaida najongea ktk hili jamvi ila mwenzenu nina matatizo sana yaani kila demu ninae mpata hatukai muda mrefu ananimwaga,kama kuhonga naonga,kukalua ndo usiseme,halafu ni hb kinoma sasa sijui mtanisaidiaje wana jf?
Au mchafu? unawachefua roho zao? ebu tafuta japo rafiki yako mwambie aulize kwa hao wanaokukimbia manake sio rahisi kukimbiwa kama kweli hizo sifa ulotaja ndio unazo ukitoa u HB......
 
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
303
Likes
2
Points
0
Age
40
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
303 2 0
......Angalizo, hii thread ya Angomwile inaashiria uwezo na fikra za Angomwile yeye binafsi, na si mtazamo na Tabia za wanyakyusa wote......
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,611
Likes
5,120
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,611 5,120 280
Usharobaro mwingine bana....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,611
Likes
5,120
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,611 5,120 280
Nenda kwa mganga-sumbawanga (kama ni mademu ndo wanaokusumbua) , Huo ndo ushauri pekee.
Maana kuna tofauti kubwa sana kati ya DEMU na MKE, Igekuwa ni mke basi nigekushauri vingine. Pole sana
.
Huku ndio umeambiwa waganga wa mademu wanapatikana???
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,228
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,228 16 135
Chukua shombo la samaki weka kwenye sufuria chemsha kisha funika weka chini ya kitanda kwa muda wa wiki moja baada ya muda huo kupita chukua kikombe uwe unakunywa asubuhi na jioni.
Mweeeeeeee!wajamen............!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Duh UHB tena umetoka wapi hapo
Una tatizo either unajipenda mwenyewe sana na kwa kuwa ushaambiwa wewe ni handsome ndio balaa kabisa
Madem unaowapata unaishia kujisifia mwenyewe kuwa wewe ni HB badala ya kuwaonyesha upendo
mkuu huyu anatumia maneno zaidi ya matendo
... salama mkuu
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
tatizo lako uhandsome
 

Forum statistics

Threads 1,263,328
Members 485,844
Posts 30,148,343