Jamani mimi sipendi kabisa wanawake wanaopenda siasa

Jamani mimi sipendi kabisa wanawake wanaopenda siasa

Umewahi kufikiria iwapo ann makinda anakuwa mke wako?
 
Wanawake wanaharakati.

Kuna hii dizain ya wanawake wanaharakati wanaopenda sana siasa na mambo ya kupigania haki. Unakuta mwanamke anabishania mambo ya siasa mpaka mishipa inamsimama, kiukweli uwa nawachukia na nikishamjua nakaa nae mbali.

Tena unakuta wengine anajichanganya na wanaume ndio kabisaaaa. Nawaona kama wana stress sana za maisha na washari, unakuta msichana kavaa scurff ya people's power makelele muda wote anazungumzia haki na kujifanya anajitambua yani mie ananitoka kabisa.

Mwanamke lazima uwe sweetheart umekaa kimahaba na una muonekano wa kubembelezwa, full kupetipeti. Unazungumzia maendeleo yako sio kila muda nchi nchi nchi, kwa kweli wanawake wanaharakati siwazimii.

Kha! Kwahiyo wanawake tukipenda siasa tuna stress halafu washari! ila nyie wanaume haina shida! Kwa maana ingn unamaanisha kipaji cha uongozi na siasa Mungu alikitoa kwa wanaume tu? Dah! ktk karne hii kuna mtu anawaza km ww! So strange! Wanaume wa design yako wa kuua Vipaji vya wake zao, huwa wananichefua mno, siwezi changamana nao maana hawanaga point zaidi ya Mikwara ya mfumo dume
 
Ila mianaume miccm inachefuaje!! Mara zote naionaga kama mishogaflani ivi.
 
issue mbona simple hapo, waache wanaopenda watawachukua haina haja yakuandika uzi
 
Si huwa nasikia ke baadhi huwaviburudisho vya wenye ushawishi na wengine eti wametuongezea na idadi ya watanzania kabisa..kama mkuu wa cdm.

Mkuu yupi ila mimi poa tu as far as ntakuwa nammiliki
 
Back
Top Bottom