Kizimbuzi
JF-Expert Member
- Jul 31, 2013
- 1,569
- 749
Mi navaa scuff ya m4c ila sishupalii siasa, hapo vepe?au bado sipendeki
hivi FaizaFoxy na Juliana Shonza wanaweza wakawa na tabia kama yako?
Last edited by a moderator:
Mi navaa scuff ya m4c ila sishupalii siasa, hapo vepe?au bado sipendeki
Mi navaa scuff ya m4c ila sishupalii siasa, hapo vepe?au bado sipendeki
Mi navaa scuff ya m4c ila sishupalii siasa, hapo vepe?au bado sipendeki
= scarf
"scuff" ni neno la Kingereza pia lakini lina maana nyingine kabisa ambayo haihusiani na kuvaliwa.
basi uzi wako umekaa kisiasa upeleke jukwaa la siasa maana wewe ni gamba
Mhh basi tumetofautiana sana mtu kama bulaya anivutii ata kidogo siamini ata nikiona sehemu zake ntasisimka.
mbona mna umbuana msitiri mwanamke mwezio
Ahsante bi mkubwa hii lugha ya kuijulia ukubwani ni shida= scarf
"scuff" ni neno la Kingereza pia lakini lina maana nyingine kabisa ambayo haihusiani na kuvaliwa.
ila kiukweli mwanamke akiwa mwanaharakati sn hua haipendezi.sipati picha hao waume zao
Kuumbuana kivipi? Anisitiri kwa kutokujua?
Nimefurahi kujua nimekosea na nimerekebishwa
amekuumbua kua wewe ni mburula
mbona mna umbuana msitiri mwanamke mwezio
amekuumbua kua wewe ni mburula
We una matatizo kweli....kumuelekeza mtu ndo kumuumbua? Hata mimi nimejifunza kitu hapa maana nlikuwa sjui inaandikwaje