mr gentleman
JF-Expert Member
- Aug 1, 2012
- 3,221
- 4,694
Wanawake wanaharakati.
Kuna hii dizain ya wanawake wanaharakati wanaopenda sana siasa na mambo ya kupigania haki. Unakuta mwanamke anabishania mambo ya siasa mpaka mishipa inamsimama, kiukweli uwa nawachukia na nikishamjua nakaa nae mbali.
Tena unakuta wengine anajichanganya na wanaume ndio kabisaaaa. Nawaona kama wana stress sana za maisha na washari, unakuta msichana kavaa scurff ya people's power makelele muda wote anazungumzia haki na kujifanya anajitambua yani mie ananitoka kabisa.
Mwanamke lazima uwe sweetheart umekaa kimahaba na una muonekano wa kubembelezwa, full kupetipeti. Unazungumzia maendeleo yako sio kila muda nchi nchi nchi, kwa kweli wanawake wanaharakati siwazimii.
Kuna hii dizain ya wanawake wanaharakati wanaopenda sana siasa na mambo ya kupigania haki. Unakuta mwanamke anabishania mambo ya siasa mpaka mishipa inamsimama, kiukweli uwa nawachukia na nikishamjua nakaa nae mbali.
Tena unakuta wengine anajichanganya na wanaume ndio kabisaaaa. Nawaona kama wana stress sana za maisha na washari, unakuta msichana kavaa scurff ya people's power makelele muda wote anazungumzia haki na kujifanya anajitambua yani mie ananitoka kabisa.
Mwanamke lazima uwe sweetheart umekaa kimahaba na una muonekano wa kubembelezwa, full kupetipeti. Unazungumzia maendeleo yako sio kila muda nchi nchi nchi, kwa kweli wanawake wanaharakati siwazimii.