Jamani mimi ni kijana mwenzenu ntakufa

Jamani mimi ni kijana mwenzenu ntakufa

Kila mwanamke mzuli nitakae mwona mbele yangu natamani kushiriki nae tendo (sex) aijarishi ni umri gani.

Jamani nifanye nn ili nitoke kwenye hii stage maana binafsi siipendi hii hari na inanitesa sana mwenzenu naitaji msaada wenu wana JF.

Subiri ufe kwanza ndo utatoka kwenye stage hiyo. bila kufa ni ngumu.
 
Aise. .na wewe pia ame kuahidi hivyo '..basi nimemvulia kofia. .if I'm not mistaken wewe ni mdada wa pili humu ana mueleza hivyo
Hakosi kuwa mwalimu wao[emoji23][emoji23][emoji23]
Maana mpaka sasa ameshaniahidi atanihonga IST halafu ndiyo anitongoze.
 
Back
Top Bottom