Jamani mama yetu anaumwa sana-msaada


OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,536
Likes
252
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,536 252 180
Ndugu zangu mama yangu anaumwa sana,tatizo lake anasumbuliwa na hedhi,kwani tangu mwezi wa saba alikuwa hajaona siku zake za hedhi,kwa sasa tatizo imeanza kama wiki mbili zilizopita anatokwa na mabonge ya damu ya hedhi mfululizo mpaka anaishiwa nguvu,jamani ndugu zangu wenye utalaam na haya mambo naombeni msaada kwani mpaka sasa hivi hali yake ni mbaya sana kwani nimechanganyikiwa jamani

natanguliza shukrani zangu
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
49
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 49 145
..........Itakuwa anaelekea menopause hiyo, muhimu hakikisha anakula chakula chenye madini ya iron kwa wingi.
Vile vile vizuri kwenda kumuona daktari wa magonjwa ya kike ili wamchunguze vizuri. Mpe mama pole, atakuwa vizuri tu.....mambo ya utu uzima hayo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
hilo suala la kuishiwa nguvu,linaashiria kua anahitaji kumuona daktari wa wanawake. lakini kama alivyosema pretty, damu ya hedhi kwa wingi na yenye mabonge inatokea wakati wa menopause. inaweza kuwa ni tatizo tofauti pia.poleni sana.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Ndugu zangu mama yangu anaumwa sana,tatizo lake anasumbuliwa na hedhi,kwani tangu mwezi wa saba alikuwa hajaona siku zake za hedhi,kwa sasa tatizo imeanza kama wiki mbili zilizopita anatokwa na mabonge ya damu ya hedhi mfululizo mpaka anaishiwa nguvu,jamani ndugu zangu wenye utalaam na haya mambo naombeni msaada kwani mpaka sasa hivi hali yake ni mbaya sana kwani nimechanganyikiwa jamani


natanguliza shukrani zangu
Pole sana ... ! Sitegemei kuwa hujachukua hatua zozote ...hebu tueleze umechukua hatua gani hadi sasa ...!! Hospital ulizokwenda na majibu au ushauri uliopewa huko...

Karibu!!!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
baba, plz naomba umuone dr wa wanawake mapema. si tatizo kubwa sana maana sijajua anaumri gani but atakuwa fresh soon akipata dozi. usijali mwana.....hakuna kama mama na ndo maana umeongea kwa hisia kali, yaani mama ndo kila kila kitu.
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,490
Likes
224
Points
160
Age
28
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,490 224 160
Pole sana mkuu.! Hili tatizo la mama yako linanikumbusha tatizo la mke wa rafiki yangu ambaye kwa sasa ni marehemu kafark mwenzi wa 8 mwaka huu. Alikuwa anatokwa na damu ya hedhi kila cku halafu nyeusii, tuk.mpeleka mpaka kcmc wapi, muhimbili wapi, ocean road wapi mpaka kafia hapa nyumbani. Tutaja kugundua (japo siamini 50%) kumbe alirogwa. Rip Chausiku shemu wangu.
back to you: Nakushauri hangaika na mama hospitali zote na uwaone madaktari specialist wa magonjwa ya akina mama ikishindikana waone madaktari wa elimu dunia watamsaidia mama yako mpendwa. Pole sana.!
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Mpe pole sana mama ila ni vema akawahishwa hospitali ili akaonane na wataalamu wa hilo suala.
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
18
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 18 135
Fibroid
Endometrial tumor
DUB
Peri-menopausal syndrome
Could be the problem. She should see a gynecologist.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,871 280
ndugu zangu mama yangu anaumwa sana,tatizo lake anasumbuliwa na hedhi,kwani tangu mwezi wa saba alikuwa hajaona siku zake za hedhi,kwa sasa tatizo imeanza kama wiki mbili zilizopita anatokwa na mabonge ya damu ya hedhi mfululizo mpaka anaishiwa nguvu,jamani ndugu zangu wenye utalaam na haya mambo naombeni msaada kwani mpaka sasa hivi hali yake ni mbaya sana kwani nimechanganyikiwa jamani

natanguliza shukrani zangu
pole sana sana mkuu nasikia uchungu kwa matatizo ya mamaetu..ukiwa unamwamini mungu naomba mlete pale kwa gwajima
kanisa la ufufuo na uzima kawe uwanja wa tanganyika packers na mungu alie hai atamponya ..mamayangu alikuwa anaumwa sana sana mambo yao ya fibrous sijui kama nimepatia tulijua tunampoteza akiwa aghakan baada ya miaezi mitatu akaj mtu akamwombea akaniambia kuna siku ya maombi nimpeleke nikaomba hosp wakamkatilia nikamwomba dir wao akaenda kwenye maombi ndugu na imani ya mama ilimchukua wiki 2 dk wakauliza ule uvimbe umeenda wapi..na mpaka leo imebaki historia
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,465
Likes
905
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,465 905 280
Poleni sana. Mie sio daktari ila kwa ushauri mpelekeni hosipitali.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Poleni sana! Ni vizuri mkampeleka kwa daktari wa wanawake, naamin huko mtapata msaada zaidi. Mpeni pia juice ya rozela kwa wingi itamsaidia kuongeza damu inayopungua.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Pole sana mpendwa,kwa sisi tuaminio,naendelea kufanya maombi kwa ajili ya huyo mama,pole Mungu atamsaidia
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
poleni sana wapendwa , dawa ya tatizo hili ni KUMWOMBA SN MUNGU NA KUFATA USHAURI WA DAKTARI.
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
41
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 41 145
Please naomba kujua umri wa mgonjwa, afu tangu mwezi wa huo wa saba je hajakutana baba yetu? Na kama anaishiwa nguvu mpaleke hospital aongezewe damu. Jambo jingine afanye vipimo vifuatavyo UPT, abdomenal uss. Hii itatusaidia kujua kama alipata mimba na sasa imetoka coz hizo ndo dalili zake, pia tunajua kama ni fibroid, dysfunctional uterine bleeding (DUB) au cancer lakini nikijua umri wa mgonjwa itanarrow thinking yangu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,252
Likes
4,704
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,252 4,704 280
Kama walivyosema wachangiaji waliotangulia, mpeleke hospitali kwa madaktari wa magonjwa ya wanawake!
 
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Huyo mama ana umri gani? Inawezekana anatumia uzazi wa mpango wa vipandikizi, mara nyingi tatizo hiln huwatokea wanawake wanaotumia njia hiyo ya uzazi wa mpango. Cha msingi ni kwenda kuwaona wataalamu mapema.
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Mi sina msaada,lakini Pole sana mpe na mama pole,nitamuombea na naamini Mungu anasikia sala zetu atamponya,
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,536
Likes
252
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,536 252 180
Tafadhali dr g nipe number yako japo tuweze kuongea kwenye simu tafadhali,mama ana umri wa miaka 39 yrs
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,536
Likes
252
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,536 252 180
Please naomba kujua umri wa mgonjwa, afu tangu mwezi wa huo wa saba je hajakutana baba yetu? Na kama anaishiwa nguvu mpaleke hospital aongezewe damu. Jambo jingine afanye vipimo vifuatavyo UPT, abdomenal uss. Hii itatusaidia kujua kama alipata mimba na sasa imetoka coz hizo ndo dalili zake, pia tunajua kama ni fibroid, dysfunctional uterine bleeding (DUB) au cancer lakini nikijua umri wa mgonjwa itanarrow thinking yangu.
Tafadhali dr g nipe number yako japo tuweze kuongea kwenye simu tafadhali,mama ana umri wa miaka 39 yrs
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,536
Likes
252
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,536 252 180
Kibwenga mama yetu ana umri wa miaka 39,namba yangu ni 0714701242 au 0756777266 jamaani naombeni msaada pliz
 

Forum statistics

Threads 1,213,518
Members 462,175
Posts 28,480,729