Jamani kuna majukwaa hakuna michango kama haya majukwaa ya...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuna majukwaa hakuna michango kama haya majukwaa ya......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PSYCHOLOGY, Sep 28, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari JF.

    Nmechunguza sana mpaka nimeamua kueleza hisia zangu hapa hapa ...

    Jukwaa gani ukituma mada hukaa mda mrefu hadi ikapotea bila kupata majib au michango mbali mbali?

    Tafauti na haya Habari na hoja M. MMU na ........
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Majukwaa yote yapo active japokuwa siasa na MMU yanaongoza kwa watu kuingia na kuchnagia ukiachilia mtoa hoja anavyoiweka thread yake. Kuna baadhi ya waweka thread hawazifanyi thread zao zivutie au wakianzisha hupotea kabisa na kupoteza mvuto au ufafanuzi inapobidi.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    mi naona watu wanaamua wasome thread hii kwa kuwa kaweka fulani, yakwako kama vipi wanakupotezea tu.
     
  4. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hapana, Labda wewe ndo unafanya hivyo. Ni mvuto wa kichwa na mada halisi Kuna mada ambazo sizo!
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani jukwaa huwachangiwa zaidi pale mleta mafa anapokuwa ametoa maelezo ya kutosha. Hivyo sina hakika kama kuna majukwaa hayachangiwi.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    Sijui chochote, hata swali sijalielewa. Naomba nisichangie chochote. Wasalamu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,473
    Likes Received: 4,130
    Trophy Points: 280
    Hii sina uhakika nayo, lakini kichwa cha habari kikiwa na mvuto inachangiwa sana, hata kama haina maana..
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    absolutely................
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Absolutely. Wala haitaki tochi.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Mi majukwaa mengine huwa siyaoni.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ..Kuna Kuchangia mada kwa Kuangalia Jina la mleta thread..ninaweza kuthibitisha hili..ofcoz kwa upande mwingine kama thread yako inajieleza vizuri naona pia watu wanachangia..
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,443
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naam!
    Hiyo hali hutokea baadhi ya jukwaa.
    Jukwaa la Sheria na jukwaa la lugha unaweza weka mada akapotea bila kukuta michango!
    Wakt mwingine najiuliza au kuna namna ya mtu mmoja akawa na zaid ya ID tatu?
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,443
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    majukwaa mengine mpaka uomba access ndio utachangia na kuyasoma!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    naombaje?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    kila jukwwaa lina watu wake

    majukwaa kama international na tech and gadgets yana watu wao huwaoni kwingine

    halafu jukwaa la jf doctors lina watu wake pia....
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Good discussion ....
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    mfano mmoja wa haraka mimi sijawahi kumwona the boss akichangia thread yangu.
     
  18. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Thread yako itakuwa haina mvuto kwake ndio maana hachangii, that's why!
     
  19. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,443
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwenye jukwaa la mapenzi kuna dada/mama hakosi huko .

    Kwenye jukwaa la dini kuna jamaa wanne hata ukikuta ID ni tafauti lakin kuna mlngano wa matamko.

    Kwenye siasa humo usiseme....

    Hata kama kila jukwaa lina watu wake...suali liloulizwa....mbona maswali ukiuliza hayajibiwi?
     
  20. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,443
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jukwaa lolote ukiona husomi yaliyomo kama lile la dini...
    Tuma maombi yako ujielezee vzuri ili uruhusiwe ...andika utume e mail : support@jamiiforums.com
     
Loading...