Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,429
- 96,803
wewe utafetua wangapi??
Hahaha! Nimecheka sana kwenye hiyo bold!
wewe utafetua wangapi??
Wee jeni amka ujishike vizuri wameanza tena mchezo wao wasije wakakuangusha tena.
Kwa hiyo jamani kulala na watoto kutatuadhiri siku moja
Kaka swali la kujiuliza beneficiaries wa hayo matangazo na hivyo vipindi ni akina nani?Nyota ya kijani(UMATI) wanajitahidi kuelezea, FEMINA talk show ambayo sasa ni FEMA, na kuna matangazo mengine mengi yanashawishi akina mama kutumia hata njia za kupanga uzazi lakini wapi.
kwa sentesi hii mzee hata kama mzigo ushapamba moto umekaza misuli lazima ushuke kwanza kwa shock then muanze pekecha pekecha upyaaa!! hahaaaaa haaa very interesting!
Mkuu kwahiyo utafetua wangapi? Ila kufetua ni neno sahihi hivi au?mimi nitadumisha mila!😀
hahaha! Nimecheka sana kwenye hiyo bold!
......anakuja dar kwa treni!si unajua usafiri huu?!😀Hiyo pekechapekecha nimemkumbuka Firstlady1. Sijui kapotelea wapi huyu mdada?
Kaka swali la kujiuliza beneficiaries wa hayo matangazo na hivyo vipindi ni akina nani?
X-mass hiyo kaka. Tumsubiri January tena huyo. Tumuombee arudi salama tu jamviniHiyo pekechapekecha nimemkumbuka Firstlady1. Sijui kapotelea wapi huyu mdada?
nimesema nitadumisha mila!watoto kumi na kuendelea.ki-blurei ni 10+..........Mkuu kwahiyo utafetua wangapi? Ila kufetua ni neno sahihi hivi au?
......anakuja dar kwa treni!si unajua usafiri huu?!😀
Hahaha! Mpwa ulinambia tayari una totoz mbili kila mmoja na mama yake. Sista akipanda madhabahuni na kufanikiwa zoezi letu utakuwa na watoto wa tatu kila mmoja na mama yake! Kweli Unadumisha MILA ile wengine wameshashindwa!
nimesema nitadumisha mila!watoto kumi na kuendelea.ki-blurei ni 10+..........
Watu wenye uwezo wa kipesa, wenye televisheni, radio, kusoma magazeti, website n.ksWALI LINGEKUWA HIVI BENEFICIARIES WA HIOELIMU NI AKINA NANI??
Mkuu inabidi uanze kilimo kwanza mapema, 10+ sio mchezonimesema nitadumisha mila!watoto kumi na kuendelea.ki-blurei ni 10+..........
utajiri wa mwafrika halisi huo
We babygirl unategemea kuwa na wangapi?
mpwa, "zaeni mkaongezeke, muijaze nchi"!!! nchi sasa zimejaa mi nadhani tuwili tunatosha!!!
Na ikatokea ndii tunne kwa mpigo?