Jamani kugongewa mpenzi/mke inauma sana

Jamani kugongewa mpenzi/mke inauma sana

Bora hata usingeleta mada hii,kuiweka tu hapa imeniumaa balaa.

Sitasahau milele tukio lile 2010,na ka used condom pembeni.

Kama nitakuja mwamini mwanamke hapa Duniani basi Mungu mkubwa.
Na Ndo maana nasita sn kuoa.
pole ndio maisha yalivyo
 
Umenena point Mkuu
Msitafute formula ya why ugongewe. Mwanamke hata umpe nini bado utagongewa tu. Hata ukimpa dozi usiku na mchana we subiri siku isiyo na jina utakuja ona.
NB:inshort hawa viumbe wenyewe tu hawajui nini wanataka
yani bora ufanye yako alafu usepe tu
 
Kugongewa inauma, ila wewe kugonga raha eeenh

Shwainiiii, ukila vya watu na vyako lazima viliwe. .
Tena unakuta anakula boya flani hv amazing
 
Kugongewa inauma, ila wewe kugonga raha eeenh

Shwainiiii, ukila vya watu na vyako lazima viliwe. .
Tena unakuta anakula boya flani hv amazing
ha ha ha.. Umefanya nimkumbke kikwete na speach zake
 
Hv mwanaume unaanzaje kulia kisa umegongewa?huo ni udhaifu mkubwa sana, akigongwa we timua then leta mwingine,ratio ni 1:6
 
Tulishawahi komoana na jamaa, Alimtokea mchumba wangu kumtokea tu mimi nikamlia dada zake wawili na mchumba wake alipogunduwa alilia sanaa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ubaya ubaya, unatakiwa utubu sasa uanze ukurasa mpya maisha yaendelee.
 
Back
Top Bottom