hahaaa basi usinge umia, ungejiskia vizuri tu kama ulivyokua unajisikia vizuri wakati unakula vya watu.nilikua nshazoea kuwala wa watu ila walinilipiza nadhan ndo nikajua madhara yake
Funguka, heri yako kivipiMmmh heri yanguuii
pole yako Mkuu na ww ila lazima maisha yaendeleePole cn ndg kiukwel inauma sana mm yamenikuta ndani ya weak moja mtu kabadilika tatzo alijulikani na ndoa hikahailishwa kufungwa kumbe kampata mchizi mwingine, pole sana nataweza kupenda ten japo nilishasamehe na maisha yanasonga kiukwel nasema basi tu cjuw kama niakuja kuwa na upendo na hawa viumbe cjuwi muujiza gani utokee kiukwel
Hiyo kitu Bado Mkuu hayajanifikia...
hahaha..!! Ata ukila wa wengne bado ni vilevile tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]nilikua nshazoea kuwala wa watu ila walinilipiza nadhan ndo nikajua madhara yake
Nazani ukivaa dela kitaa hawato kutambua, safari inasonga tuumbaya zaid watu wanapojua kua umepigiwa yan hatar ata kutembea