Jamani kugongewa mpenzi/mke inauma sana

Jamani kugongewa mpenzi/mke inauma sana

Hili tukio lilisha nisibu jaman yani mpaka leo siwaamini kina dada japokua cyo wote.
Ila namshukuru Mungu nilisahau mapema na maisha yana songa
kama uko kwenye mahusiano bora utulie tu na mtu wako kwa Amani.
Mkuu si tulisha yamaliza mbona unayaleta huku tena? Au unataka nirudie kumchukua?
 
Wapojua Mimi napenda Pombe walikuwa wananinunulia wanaacha nimelewa halafu wanaenda kumla mchumba wangu..[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

Yote kheri lakini

Hapo kwny neno Mchumba tafadhali weka 'Malaya' au Kahaba!

Mchumba wako hawezi kukubali unalishwa Pombe ili wakampande Kama Pilipiki
 
Kuna mambo mengi ya kufikiria katika maisha lakini siyo kufikiria mambo ya kugongewa. Hujazaliwa naye, hauna control naye 100%, afanyacho ukiwa haupo naye hujui. Usiwaze wala usitake kujua. Utajiumiza moyo.

Principal yangu ni kutofatilia mtu na sitaki mti anifuatilie. Nitatulia na wewe kama napata kile kitu roho inataka. Ukinizingua nachepuka, ukinichoka niache simple.
Akikuletea gonjwa utataka kujua ya mwenzio kalitoa wapi.
 
aya maumivu yanakuja automatic
Utakuwa hauna pesa Mkuu.

Ndiyo maana ukisalitiwa unaona kama kitu cha ajabu sana.

Wengine tukijua hivyo unapiga chini anakuona na chombo kipya tena cha maana zaidi yake.

Mbona ataanza kutuma maombi tu Mkuu.

Ujue suala la kuumia ni uamuzi wako.ukiamua usiumie inawezekana sana.

Usiniambie eti upendo ndiyo unasababisha mtu aumie katika mapenzi bali ni udhaifu uliyojijengea akilini mwako.

ikitokea umesalitiwa moja kwa moja ubongo wako unakuta unajazika sumu ya kusalitiwa na kupelekea kuanza kuumia.

Ubongo ni kama mtoto mdogo utakavyouendekeza ndivyo hivyo vivyo utakavyoresipondi.
 
Usemayo ni kweli aslimia zote
Utakuwa hauna pesa Mkuu.

Ndiyo maana ukisalitiwa unaona kama kitu cha ajabu sana.

Wengine tukijua hivyo unapiga chini anakuona na chombo kipya tena cha maana zaidi yake.

Mbona ataanza kutuma maombi tu Mkuu.

Ujue suala la kuumia ni uamuzi wako.ukiamua usiumie inawezekana sana.

Usiniambie eti upendo ndiyo unasababisha mtu aumie katika mapenzi bali ni udhaifu uliyojijengea akilini mwako.

ikitokea umesalitiwa moja kwa moja ubongo wako unakuta unajazika sumu ya kusalitiwa na kupelekea kuanza kuumia.

Ubongo ni kama mtoto mdogo utakavyouendekeza ndivyo hivyo vivyo utakavyoresipondi.
ila suala la kutokua na pesa icho cyo kigezo coz kuna wengine wana pesa zao lakini wanachapiwa kama kawaida swala utakalo jiuliza ni mapungufu gani ambayo ww unayo mpk uchapiwe na kingine yan watu wakijua inakua kero
 
Usemayo ni kweli aslimia zote
ila suala la kutokua na pesa icho cyo kigezo coz kuna wengine wana pesa zao lakini wanachapiwa kama kawaida swala utakalo jiuliza ni mapungufu gani ambayo ww unayo mpk uchapiwe na kingine yan watu wakijua inakua kero
Kuchapiwa kawaida Mkuu.

Ila suala ni kuumia? Kwanini uumie kisa kaliwa yeye? Kwani kwani katika kuliwa kwake ni kitu gani kapunguza mwilini mwako.

Mwanamke akiliwa kaliwa yeye siyo wewe kwanini uumie wewe?
 
Back
Top Bottom