Jamani kaburi la kanumba laleta kizaazaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kaburi la kanumba laleta kizaazaa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, Apr 17, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAAJABU! Katika hali isiyokuwa ya kawaida, kaburi la aliyekuwa nguli wa filamu za Kibongo, marehemu Steven Charles Kanumba ‘The Great' limeanza kuweka nyufa na kutitia ikiwa ni siku 5 tu tangu alipozikwa.
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Yaani sijui nilikuwa dunia gani, nilikuwa simfahamu kabisa KANUMBA
    mpaka siku aliyokufa. Yaani Ajabu kwelikweli sijui imekuwaje nikashindwa
    kumfahamu mtu huyo hapo kabla.
     
  3. j

    julisa JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaburi kutitia ni kawaida hasa ktk hali ya mvuamvua...mara nyingi sio rahisi kushindilia udongo juu ya kaburi hvyo hujititia wenyewe baada ya muda...
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Msije mkaunganisha na free marson manake siku hizi hata ukikohoa tu nayo ni hiyo. Ufundi tu kujitia kujengea makaburi ila kutitia ni lazma kama foundation haikuwa imara.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,902
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Vichwa vimejaa ushirikina tuuuu yaani hata issue ndogo na ya kawaida hivyo munaikimbizia kwenye ushirikina!!?umewahi kuzika?
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahah ukweli kabisa
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sina haja ya kusoma vibulog vyenu wala kufuatilia yaliyoandikwa humo. Kaburi kutitia halititii kwa muda maalum, ni sawa na unga wa maandazi, kuumuka kwake haraka kunaletwa na kiasi cha hamira na hali ya hewa ya wakati huo. Mngeniruhusu nilimwagie maji that day, lingetitia saa hiyo hiyo, period!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Sasa cha ajabu ni kipi hapo?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    likiota MAJANI pia muweke kwenye blog zenu...mtujuze!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Duh, mafisadi lazima walipiga hela hapo kaburi likajengwa chini ya viwango..!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,684
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    Mbona nimekutana na Kanumba Mkuranga leo!!......
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,924
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Nyie wachawi sana nyie..! Kila siku mnaenda kukagua kaburi lake kuona kama kuna mabadiliko..uchawi tu!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    hamchoki!
     
  14. D

    Dina JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,779
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na mnafuata nini huko makaburini?
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    iundwe kamati ya 'Ukarabati wa Kaburi'
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,712
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Eti viwango!, viwango gani?!, TBS!, TFDA!, mkemia, ERB?!, au bongo movie?!
     
  17. j

    jmnamba Senior Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafundi hawajachakachua cement kweli?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,196
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    inategemea ulichana gamba letu mwaka gani iso kosa lako ni uchumi wa nchi
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,196
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Huyu alikuwa na nianjemaalitaka kuwaonyesha jamani zile pesa mlizotoa ziliishia mikononi mwa waheshimiwa wenye suti nyeusi na miwani na hivyo hili sio la kushangaza
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbona ni jambo la kawaida kwa makaburi yote ya type ile,..lingeumuka mngesema,lingebak hvyohvyo mngesema!duh
     
Loading...