Jamani, hivi mwanamke mzuri ni yupi?

Jamani, hivi mwanamke mzuri ni yupi?

Dunguboy

Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
66
Reaction score
19
Kwanini napata shida sana kujua hili swala lina niumiza coz kuna wanawake wazuri sana ambao wamekamilikaa sehemu kubwa ila tabia ndo tunashindana atudumu kwasababu ya tabia zao. But kuna mwanamke yani wa kawaida sana hata mimi simkubali lakini yeye ameniganda sana mimi nimemwambia sana simpendi lakini hasikii lakini huku mwenyewe ninaowakubali ndo pasua vichwa that why nimeuliza hivi mwanamke mzuri ni yupi na mwenye sifa zipi. [emoji27] [emoji29]
 
Kwan na pata shida sana kujua hill swala lina niumiza coz kuna wanawake wazur sanaaa ambaooo wamekamlkaa sehm kubwa ilaaa tabia ndo tunashindaana atudumu kwasabab ya tabia zao ....But kuna mwanamke yan wa kawaida sana ata mm cmkubalii lakn yeye ameniganda sana me nmemwambia sana c mpend lakn hasikiii lakn uku mwenyew nao wakubal ndo pasua vchwa DAT y nmeulza iv mwanamke mzur n yupi na mwenye sifa zip[emoji27] [emoji29]

Edit kwanza kabla ya kupost ndugu haaa!! Ndo mana wachina wanaongoza kwenye somo la Kiswahili aiseee....!!
 
[emoji27] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] sawa
 
Hilo swali gumu sana maana ata wa vyuo vikuu hawawezi kujibu kwa sababu 61% ni vilaza
 
Kila mwanamke ni mzuri, lakini sio kila mwanamke ni mzuri kwako
Nashukuruu but naamin kuna sifaa ambazo anatakiwa awe Nazi mwanamke mwenye upendo wa kweli na kwa mtu sahih
 
Nashukuruu but naamin kuna sifaa ambazo anatakiwa awe Nazi mwanamke mwenye upendo wa kweli na kwa mtu sahih
Nadhani utaona wazi, na vitu anavyokufanyia vinakuwa very effortless
 
Back
Top Bottom