Jamani hii imekaaje kwa wameru


Gen. kasavubu

Gen. kasavubu

Senior Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
161
Likes
142
Points
60
Gen. kasavubu

Gen. kasavubu

Senior Member
Joined Aug 15, 2015
161 142 60
Nimeitoa mahali tu...

Binafsi mi sikubaliani na hili kabisa.
Kamati ya maadili ukoo wa Urio Meru kijana akitumikia viboko 70 vya makalio baada ya kutohudhuria msiba wa ndugu yake akaenda kufanya kazi yake ya bodaboda Tengeru, Arusha

 
Gen. kasavubu

Gen. kasavubu

Senior Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
161
Likes
142
Points
60
Gen. kasavubu

Gen. kasavubu

Senior Member
Joined Aug 15, 2015
161 142 60
Hyo ni mila na desturi tena unachapwa na watu wa rika lako!! Hata Waarusha na Wamasai wanayo na inatambulika na serikali za vijiji
Sasa kumekosekana adhabu nyingine ya kiutu uzima ya kupewa tofauti na iyo? Embu imagine kama uyo jamaa leo anaweza akawa na nguvu ya kumuonya mtoto yoyote mtaan ilhali watoto washamuona amechezea za kutosha!!!?
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,903
Likes
781
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,903 781 280
Hawa Jamaa hawaangalii wewe ni nani ukiharibu tu wanakupa Kubwa na inatambulika sio kwamba ni blabla.

Kuna Jamaa aliazima CD ya blue akaanza kumshirikisha wife zile sarakasi za kwenye CD wife akashtaki kwa wazee Jamaa akachezee 70 ahahahahaha.
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,538
Likes
7,152
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,538 7,152 280
Nimeipenda hii safi,
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,853
Likes
2,658
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,853 2,658 280
Angepigwa faini tu.....pesa zikasaidia kuendesha msiba......
 
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
3,839
Likes
1,610
Points
280
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
3,839 1,610 280
hahahaaa mi bado hamjanichapa asee,,bora mnipige exile km okonkwo tuu
 
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
5,138
Likes
5,650
Points
280
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
5,138 5,650 280
Hawa Jamaa hawaangalii wewe ni nani ukiharibu tu wanakupa Kubwa na inatambulika sio kwamba ni blabla.

Kuna Jamaa aliazima CD ya blue akaanza kumshirikisha wife zile sarakasi za kwenye CD wife akashtaki kwa wazee Jamaa akachezee 70 ahahahahaha.
 
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
5,306
Likes
1,338
Points
280
Age
42
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2015
5,306 1,338 280
Hyo ni mila na desturi tena unachapwa na watu wa rika lako!! Hata Waarusha na Wamasai wanayo na inatambulika na serikali za vijiji
Tena kwa wamaasai ole wako kijana ukutwe hujavaa yale marubega yao na fimbo na sime huna utakoma ubishi utapelekwa kwenye jumuia yao utapata viboko vya kutosha ukitoka hapo akili zinakurudi nimeipenda hii ingekuwa kwa makabila yote maadili yangekuwepo
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,149
Likes
13,107
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,149 13,107 280
Sasa kumekosekana adhabu nyingine ya kiutu uzima ya kupewa tofauti na iyo? Embu imagine kama uyo jamaa leo anaweza akawa na nguvu ya kumuonya mtoto yoyote mtaan ilhali watoto washamuona amechezea za kutosha!!!?
Hao watoto hapo kwenye picha wako wapi ? Si uulize utaratibu uambiwe adhabu inavyo tekelezwa ?
 
charleslee

charleslee

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
415
Likes
192
Points
60
charleslee

charleslee

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
415 192 60
Huyu ntakua namfaham ndio mitaa yangu ya kaz
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,733
Likes
4,936
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,733 4,936 280
kwann hajaudhuria msiba .....?
Anataka aje azikwe na Nani...?
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239