Jamani ethiopia...

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,798
0
acha tuu mkuu mi mwenyewe na asili ya uko check aviator for verification
Mzuri kwakweli, huyu ndo unamueka ndani kabisa, unarudi kazini unamtuka mtoto mzuri kama huyu ameakuandalia chakula..... Mr Rocky sema chochote hapa
 
Last edited by a moderator:

GEBA2013

JF-Expert Member
Feb 22, 2014
3,758
2,000
Hao wanawake wa ethiopia wapo hata bongo,kuna kabila la wairaq al marufu wambulu wametokea huko ethiopia asili yao naniwazuri,wako bombasana
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
37,562
2,000
Hao wanawake wa ethiopia wapo hata bongo,kuna kabila la wairaq al marufu wambulu wametokea huko ethiopia asili yao naniwazuri,wako bombasana
Wapo pia kabila fulani lenye asili hio lakini wao wako Lushoto- Tanga, linaitwa kabila la Wambugu aiseee wana nywele ndefu laini nzuri balaaa, ni ndugu zake rafiki yangu na mtani wangu na shemeji mtarajiwa CHAMVIGA (mwana CCM) pengine Paloma anawafahamu
 
Last edited by a moderator:

Gwangambo

JF-Expert Member
Jun 30, 2012
3,644
1,225
Karibuni huku Babati kuna immigrants wa hizo species, nazifaidije? Madesilii wa Kiiraq hawana NO na hawataki hela ni castle milk na coca basi. HIV prevalence bado iko chini 1.2%
 

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Aug 11, 2009
6,171
2,000
Take your time nenda Mbulu, kuna kuku wa kienyeji wa level hizi na zaidi, ila lazima uwekeze kidoogo kwenye usafi wake na pamba hutaona kama kuna haja ya kwenda Ethiopia wala Rwanda, Tanzania tumejaaliwa kwa kila kitu ila ni wavivu wa ku-exploit, kwasababu mmezoea ku-import hata penseli basi nendeni Ethiopia mtuache tulioziona fursa
 

Masterkey

JF-Expert Member
May 5, 2014
1,334
2,000
Ethiopia, Somalia, Cape Verde, Kondoa, Manyara, kuna balaa sana hayo maeneo aiseee.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Top Bottom