Mwanangu mbuzimzee hakutegi bali unajitega kwa tamaa zako. Je wajua kama amepima au unaingia kichwa kichwa halafu baadaye ulie? Mie hapo sioni mtego wowote zaidi ya masaburi na nguo za kubana. Jamani si kila nyama ni ya kuliwa wengine si kuku bali kunguru. Mtaisha wengi.
Mwanangu Baba V endelea kuuendekeza moyo mie simo. Ila kuna vitu vingine hata ungekula vipi hutatosheka. Muhimu ni kujifunza kutosheka hata bila kula mwanangu.
Yeaahh..na hata chatu nayeye hutega mbwa kwa style kama hii..!!Hata kicheche hutega kuku kwa style kama hiyo hiyo...
Na hapa vipi Mbuzi Mzee, mtego ju ya mtego, ila angalia huyo mlinzi atakumaliza:
View attachment 69365