Jamani eeeh huyu ananitega | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani eeeh huyu ananitega

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 26, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanangu mbuzimzee hakutegi bali unajitega kwa tamaa zako. Je wajua kama amepima au unaingia kichwa kichwa halafu baadaye ulie? Mie hapo sioni mtego wowote zaidi ya masaburi na nguo za kubana. Jamani si kila nyama ni ya kuliwa wengine si kuku bali kunguru. Mtaisha wengi.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    We Father of All, ni kweli,akili yangu iko radhi kufikiri bali moyo ni dhaifu, unaweza ukajikuta tayari ulishakula ukashushia na maji ndo unaanza kujiuliza hivi huyu nilokula ni kuku kweli au kunguru? lakini inakuwa too late, akili inakuja kupewa nafasi baadae wakati matakwa ya moyo yalishatekelezwa kipiindi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Baba V endelea kuuendekeza moyo mie simo. Ila kuna vitu vingine hata ungekula vipi hutatosheka. Muhimu ni kujifunza kutosheka hata bila kula mwanangu.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma vema mkuu, nilikuwa najaribu kuweka wazi hali halisi ya vijana wa kileo
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    uko tayari kuvunja benki? angalia maeneo aliyopo.......atakua alienda na JK majuu
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Mkao wa respiresheni
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Mr. Old Goat, unatumiaga 0713....?
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Na hapa vipi Mbuzi Mzee, mtego ju ya mtego, ila angalia huyo mlinzi atakumaliza:


    Mbya Mkali.jpg
     
  10. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bhaaaaaaas.......!
     
  11. C

    Concious Senior Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmhhh..hata mm kitu kimesimamaa hapa
    kajaaliwa
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Hata kicheche hutega kuku kwa style kama hiyo hiyo...
     
  13. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yeaahh..na hata chatu nayeye hutega mbwa kwa style kama hii..!!
     
  14. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Dah! Niki mpata bao nyingi sana cizizo pungua 6
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145


    Ndio wanachoniudhi hawa watu,kila siku kutembea na mijibwa sasa ndo tutawasogeleaje..??
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Nadhani kuna wadada inawabidi wapimwe akili zao,sidhani kama mtu na akili zake anaweza kupiga picha kama hii...
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usiku ukilala unamsikia kampumua ukimuuliza atakujibu alikuwa anakubeep.
     
  18. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,429
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Bonge la tege, ndo maana hasimam sawa
     
  19. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,422
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Huyu unatafuna hadi mifupa unateremshia na maji baridiiiii,hata ukifa sawa na nzi kufia juu ya kidonda
     
Loading...