Jamaa na wachawi

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,824
2,000
Kuna jamaa alilala juu ya mti
kumbe chini
ya mti ule wachawi
wanakutana,wali pofika
wakaanza kujitambulisha mimi
mchawi
kutoka Sumbawanga mimi
mchawi kutoka
Tanga, mimi
kutoka Naigeria, mimi kutoka
Congo. Jamaa anawasikiliza tu
akatokea mmoja
akasema mimi mchawi kutoka
Afghanistani,, jamaa
akasema mmh huyu atajilipua
sasa ivi
hawachelewi hawa. Tutakufa
sote, kwa
hofu akaruka puu chini. Nae
akajitambulisha mimi ni mchawi
toka
MBINGUNI. Wachawi wote
mbioo!!
 

M.A

Member
Nov 20, 2013
34
0
walikimbia baada ya kujua ni mchawi kutoka kwa mungu. hii inatisha kweli.
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,206
1,195
AAAAaaaaaaaaah hahahaha ahahaha aaaah ahahahahahaha...! Mpaka machozi yamenitoka hahahahaah! Mchawi toka kwa Sir God hahahahaah!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom