Uzinzi na uasherati hautakuacha salama hata kidogo. Ikimbie zinaa ndugu, zinaa siyo kitu cha kujisifia. Kuna madhara makubwa sana yatokanayo na zinaa, madhara ya kimwili na kiroho. BWANA MUNGU amekataza zinaa siyo kwa faida yake bali ni kukuepusha wewe na madhara yatokanayo na tendo hilo.Yule jamaa aliyetuletea stori yake ya kumtafuna lecturer wake kanizidishia ujasiri kwa sasa kila demu naona nammudu hata awe amenizidi kipato namna gani wademu wa hovyo wote napiga chini natafuna watoto wa kishua
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mkuu hivi ni kweli au???Mwenzio humu alipewa mbinu za kula kimasihara. Akamtumia mke wa mtu sms anataka kumnyonya matako. Badala ya kula kimasihara akapewa kesi ya kudhalilisha.
mi sikuwepo,lakini alisema mwenyewe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mkuu hivi ni kweli au???
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] daaah hii ni gundu aiseee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] eti nataka kukunyonya mat@ko[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mi sikuwepo,lakini alisema mwenyewe