Jaji Lubuva: Nape angeijua Serikali asingekurupuka

Jaji Lubuva: Nape angeijua Serikali asingekurupuka

Nape huwa ni chizi na anapenda kujipendekeza kwa jk jambo lipo wazi kbsa kuwa jk ndo katufikisha hapa tulipo halafu anamsumbua Mzee wa watu. Sijui kala maharage ya wapi huyuu

Naendelea kucheka mhh hapana hayo yatakuwa maharagwe ya mtama Lindi
 
wakuu mnisaidie kujibu swali hili"Eti shetani angekua mtanzania angekua chama gani cha siasa"?

Chama Cha Mafisadi.Na bado angewakimbia maana kuna mengine hata shetNi hawezi kuyafanya.
 
Hii inanikumbusha ujenzi wa mnara wa babeli kwenye biblia
Watu Mungu aliwachafulia lugha japokuwa wote kwenye mawazo yao
walikuwa wanalenga kujenga mnara lakini lugha yao ikawa imeshachanganywa
kiasi kwamba huyu akisema lete mbao,anayeambiwa anasikia kikwao kaambiwa lete sukari,
matokeo yake mtumaji anamkasirikia aliyetumwa na matokeo yake mnara ukushindikana kujengwa.

Ndicho kinachotokea kwa sasa kwa ndugu zetu,hadi kufikia october,2015 tutashuhudia mengi.
Lakini kuna aliyetajwa kwenye biblia mfano wa mfalme Nebukadreza aliyepelekwa porini
hadi nyakati saba zikapita juu yake akapigwa umande,mwili wake ukawa na kucha kama ndege(aibu kubwa ikampata)
na baadaye alipomkumbuka muumba na kuinua macho mbinguni na kutubu akarejeshewa heshima yake.
Huyu aweza kukikomboa chama,japo atakisafisha,na kuwashusha waliojitengenezea ufalme wa milele na ndo kupona kwa TZ.
 
Siku moja baada ya Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM,Nape Nnauye,kutaka vigogo wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi(NEC) kung'oka,Mwenyekiti wa Tume hiyo,Jaji mstaafu,Damian Lubuva,amesema amekurupuka kutoa kauli hiyo,kwakuwa hajui ukweli kutoka serikalini.

"Kama Nape angeweza kuwauliza wakubwa zake,serikali na Tume ya uchaguzi nina uhakika hayo aliyoyasema asingeyasema, lakini kwakuwa hajui ukweli ndio maana amekurupuka tu na mimi siwezi kujibizana nae,"alisema.

Chanzo:Tanzania Daima

My take:
Nape unajitia sana aibu!

Heri ya Pasaka WanaJf

Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi (NEC) Jaji Mstaafu Lubuva ameshangaa sana Kauli ya katibu Mwenezi wa CCM Taifa Ndugu Nape Nnauye aliyoitoa ya kwamba WAJIUZULU NAFASI ZAO kwa kuahhirisha tarehe ya kura ya maoni.
Akiongea kwa masikitiko Lubuva amesema
"Nape ni wa ajabu kwa nini asingeuliza wakubwa zake serikalini ambao ni Viongozi wake wa Chama ili kujua aliyekwamisha ni mimi au wao serikalini hizi ni sifa za Kitoto"
Nape na Kinana ina maana hayo mnayoyaongea huko majukwaani hamshauriani na Mwenyekiti wenu kabla ili mambo mnayoyafanya na kuongea yawe na nguvu zaidi?
Wananchi tutaamini vipi kwamba hayo mnayoyafanya na kuahidi yanaishia hewani tu?
Mwisho chama na Serikali huwa wanafanya kazi pamoja vp wewe hutaki kuuliza hata wateule wa Mwenyekiti wako unashutumu tu kutafuta sifa za muda tu jirekebisheni.

Hivi wanaompotosha rais ni nani hapa? Mimi naona jaji lubuva alikuwa ameshapeleka programme yake ya kazi hata two years before mwaka wa uchaguzi lakini kwa system iliyopo serikalini hasa hazina kuna urasimu mkubwa mno wa utoaji wa pesa...! Wa kulaumiwa hapa ni serikali...!
 
Hata kama kuna tatizo kwenye tume ya taifa ya uchaguzi, Nape hakupaswa kuwakoromea kwenye vyombo vya habari bali angemshauri mwenyekiti wake (Kikwete) kuhusu mapendekezo yake binafsi.

Huu ni mwendelezo wa utendaji mbovu wa chama cha mapinduzi na serikali yake. Kila mtu anaropoka kila kinachokuja kinywani...tena kwa kuita waandishi wa habari.


Familia ya Kambale hiyo kuanzia mtoto hadi mzee wote wana ndevu
 
NAPE yuko sahihi, LUBUVA achia ngazi huna tija na taifa ni udanganyifu tu, Ukweli umekuwa siri kwani hiyo tume ya kusafirisha madawa ya kulevya??? Tume ya Uchaguzi eti kuna mambo kiongozi mkubwa kama nape hayajui, ni tume au chumba cha kulala cha mtu??? NEC yote iondoke haraka


Mimi hapo nawalaumu wote.Nape anajua kwamba NEC ni Ccm na Ccm ni Nec na Nape na Kinana ndio hiyo Ccm iliyomtuma Lubuva kufanya hiyo kazi, Sasa kwanini asimuulize Mwenyekiti wao?.Nakwanini asijue ya Nec wakati mfumo huo unaonyesha jinsi walivyo karibu?.Nahuyu Mzee Lubuva kama anaona kazi haiwezekani kutokana naubabaishaji wa Serikali yake kwanini aendelee kujifedhehesha kiasi hicho asiachie ngazi?.Kama hajashiba vyakwenye Sinia ataweza kushiba vyakwenye kijiko?.Kama hela hajapata kabla hajastafu atazipata leo hii tumeshaamka Watanzania?.Huyu Mzee anapaswa atumie elimu yake vizuri kwa sbb naiona aibu kubwa mbeleyake!
 
Siku moja baada ya Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM,Nape Nnauye,kutaka vigogo wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi(NEC) kung'oka,Mwenyekiti wa Tume hiyo,Jaji mstaafu,Damian Lubuva,amesema amekurupuka kutoa kauli hiyo,kwakuwa hajui ukweli kutoka serikalini.

"Kama Nape angeweza kuwauliza wakubwa zake,serikali na Tume ya uchaguzi nina uhakika hayo aliyoyasema asingeyasema, lakini kwakuwa hajui ukweli ndio maana amekurupuka tu na mimi siwezi kujibizana nae,"alisema.

Chanzo:Tanzania Daima

My take:
Nape unajitia sana aibu!


Nappe. ameruhusu Sana tumbo limtawale kuliko akili yake....

Anapenda Sana kuropoka akidhani inamsaidia kumbe hata wanaomtuma wanamdharau!!!

Asante Jaji Lubuva kwa jibu lenye akili niliamini utatoa jibu la namna hii kwa watu waliobeba usaha kichwani badala ya akili.

CC: Simiyu Yetu Chabruma Lizaboni MUSSA ALLAN mjepo gsu mwa4 BAK Elli tpaul MANI Nicholas et al
 
Last edited by a moderator:
Heri ya Pasaka WanaJf

Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi (NEC) Jaji Mstaafu Lubuva ameshangaa sana Kauli ya katibu Mwenezi wa CCM Taifa Ndugu Nape Nnauye aliyoitoa ya kwamba WAJIUZULU NAFASI ZAO kwa kuahhirisha tarehe ya kura ya maoni.
Akiongea kwa masikitiko Lubuva amesema
"Nape ni wa ajabu kwa nini asingeuliza wakubwa zake serikalini ambao ni Viongozi wake wa Chama ili kujua aliyekwamisha ni mimi au wao serikalini hizi ni sifa za Kitoto"
Nape na Kinana ina maana hayo mnayoyaongea huko majukwaani hamshauriani na Mwenyekiti wenu kabla ili mambo mnayoyafanya na kuongea yawe na nguvu zaidi?
Wananchi tutaamini vipi kwamba hayo mnayoyafanya na kuahidi yanaishia hewani tu?
Mwisho chama na Serikali huwa wanafanya kazi pamoja vp wewe hutaki kuuliza hata wateule wa Mwenyekiti wako unashutumu tu kutafuta sifa za muda tu jirekebisheni.

Muungwana ni kitendo mja hunena. Nape matendo yake na kuongea kwake bila kutafakari makwazo ya Maneno yake kwa watu wengine, chama chake na serikali, ndiyo iliyokifikisha CCM hapa ilipo.

Huyu bwana tunamsihi aweke akiba ya Maneno yake kwa ajili ya kesho. Huyu ni kijana mdogo ambaye safari yake ni ndefu. Watu wengi hawafurahishwi na matamshi yake.

Ajirudi ajisahihishe.
 
Yaani kwa kuwa Jaji Lubuva anapewa maagizo na maelekezo ya nini na lini aseme kipi, anataka na Nape naye afanye hivyo hivyo.

Kwa hili Nape yupo sahihi. Lubuva na wababaishaji wenzie hawafai kuendelea kuiongoza NEC
 
Back
Top Bottom