Jaji Lubuva: Nape angeijua Serikali asingekurupuka

Jaji Lubuva: Nape angeijua Serikali asingekurupuka

Ndg.Nape ndio kikwazo cha watu makini kujiunga na CCM.
Uwa nanfananisha na joka mwenye ndimi mbili au zile bendera Airports zinazo tafuta uelekeo wa upepo ili ndege iweze kutua/kuondoka.
 
Hilo ni fundisho kwa lubuva. Aache sasa kuwabeba ccm. Mwezi Oct afanye kitu tofauti na matarajio ya ccm
 
Nape huwa ni chizi na anapenda kujipendekeza kwa jk jambo lipo wazi kbsa kuwa jk ndo katufikisha hapa tulipo halafu anamsumbua Mzee wa watu. Sijui kala maharage ya wapi huyuu

Hahahahahaha,yatakuwa ya mbeya mkuu
 
Kwa siku zilizobaki hadi kufikia tarehe 30 Aprili 2015 na idadi ya mikoa Tanzania bara na visiwani ilitakiwa kila mkoa upewe siku moja tu kukamilisha kuandikisha dafrari la wapiga kura jee ingewezekana kweli?
 
Back
Top Bottom