Jaji Lubuva: Nape angeijua Serikali asingekurupuka

Jaji Lubuva: Nape angeijua Serikali asingekurupuka

Ngojea NEC waahirishe uchaguzi mkuu October ndio mtamjua Lubuva
 
lakini kama jaji lubuva anakwamishwa na na viongozi serikalini si ajiuzuru tu kulinda heshima yake,

ukizingatia na umri wake umekwenda kweli?? atahimili hii mikiki mikiki ya uchaguzi wa mwaka huu??,

nadhani kama jaji mstaafu ana kiinua mgomgo cha kumtosha, mapaka hapo......

mzee wetu achana na hivi viposho vya NEC vitakutia aibu na kufuta heshima ya ya utumishi uliotukka ukiwa jaji waachie hilo bomu walipuke nalo,

tambua kwamba kwa sasa hawana pa kushika ili washinde uchaguzi mbinu zao zote walizokuwa wanatumia huko nyuma zimebuma, na wanmikakati wao wa kizamani kama kingunge wamechoka sana hwana jipya,

kwa hiyo mbinu moja waliyobaki nayo ni kuivuruga NEC, ili yatokee kama yaliyotokea kenya, baadea suluhu ni serikali ya mseto, ingawa sijui kama mbinu hii itafanikiwa kazi ipo tusubiri tuone
 
Nape anazidi kudhihirisha kuwa yeye ni product ya UPE... Membe, Pinda, Sitta na wote wenye kumtuma NAPE wanafedheheka kwa kupoteza muda wao ....

Siku moja baada ya Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM,Nape Nnauye,kutaka vigogo wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi(NEC) kung'oka,Mwenyekiti wa Tume hiyo,Jaji mstaafu,Damian Lubuva,amesema amekurupuka kutoa kauli hiyo,kwakuwa hajui ukweli kutoka serikalini.

"Kama Nape angeweza kuwauliza wakubwa zake,serikali na Tume ya uchaguzi nina uhakika hayo aliyoyasema asingeyasema, lakini kwakuwa hajui ukweli ndio maana amekurupuka tu na mimi siwezi kujibizana nae,"alisema.

Chanzo:Tanzania Daima

My take:
Nape unajitia sana aibu!
 
Maisha ya CCM yanahesabika sasa,kadiri Sikh zinavyoisha ndivyo mabawa ya CCM yanazidi kunyofoka na hatimaye ndege hatoweza kuruka tena kufuhia upepo,uzuri wa dunia akiwa angani na kula matunda mazuri ya mitini ..mabawa na manyoya vinanyonyoka kwa kasi ya kumtaabisha ndege asiweze kuendelea na safari
 
Kujibizana na Nape Mosses Nnauye ni kumpa promo ya bure... Yule jamaa anafikiri kwa kutumia tumbo!! Akiwa na njaa ni mwingine, anawaza kivingine akiwa ameshiba ni mwingine na mawazo mengine!!!!
 
Kwenye Taarifa ya SAA mbili Mh Jaji Lubuva Alisema katika maamuzi ya time hayategemei wala kushinikizwa na aliyemteua.Je ?Kwa mini unasema Nape amekurupuka kukunyooshea tuhuma. Na bado unamshauri aulize wakubwa zake kabla ya kukutuhumu. Hiyo inadhihirisha maamuzi si ya tume Bali in ya wakubwa ambao nape alipaswa kuuliza kabla ya kikurupuka.
 
Ila yule kijana Nape ni mwisho aisee...kijana huwa anaropokwa kama muimba taarabu

Wanachama wa CCM dizaini ya Joseph Warioba na Joseph Butiku sio kitu cha kuchezea.
 
Hao vigogo wa NEC waondoke kwa kumpotosha Rais na Taifa kwa ujumla, Wamelitia aibu Taifa.

Wewe ni mkunndu tu Hujui chochote zaidi ya kuweka sweeping statements humu

Time ilishaweka reality wazi ila Kama kawa ccm pushed for political statements

Huyu jaji should speak the truth about interference inayotoka ccm
 
Rais alitangaza tarehe ya kura ya maoni akiwa china, mh Lisu akasema anevunja sheria ya yeye kutangaza, wenye jukumu la kutangaza bi tume ya uchaguzi ikishauliana na tume ya uchaguzi Zanzibar. Washauli wa mkuu wa kaya wakaongea sana, hata kurugenzi ya habari ikaenda mbali na kusema, wasijifanye wenyewe wabajua sheria kuliko wengine(nime cout) nilishanga kwamba hawajui hata kwenye mtihani kuna wa kwanza na wa nwisho, sasa wa kwanza akikomet kitu lazina wa mwisho akubali tu, labda kisihusiane na taaluma yao. Jaji Damian hana kosa lolote lile katika kuahirisha kura ya maoni, na alienda mbali akasema tarehe itapangwa baada ya kushauriana na Zec.
 
Hii nchi kila MTU ni msemaji wa serikali na kuropoka kwingi hebu MTU mwenye kufanya maamuzi magumu apatikane sasa maana tumechoka sasa sijui watu wamekula maharagwe ya wapi.
 
Sasa yeye Lubuva anayewajua hao viongozi wa serikali ana tofauti gani na Nape?aache upuuzi wake huyu Mzee yeye ndie mhusika na yeye ndie alikomaa wakati akitahadharishwa kuwa hilozoezi lisimame,ina maana yeye anafanya kazi zake kwa kusubiri aambiwe nini na walio mteua,huko ni kufanya kazi kwa mazoe,na tulimsikia na kumuona kwa macho yetu kwenye runinga akisema ataweza kukamilisha hilo zoezi na kura kupigwa April 30 kama ilivyopangwa,yeye na Pinda.Nape yupo sawa yeye sio kiongozi wa kiserikali hata kama Mwenyekiti wake ni kiongozi wa serikali,mzee ni wakati wa kurudi Bereko akapumzike na wajukuu zake hana jipya.
 
Hao vigogo wa NEC waondoke kwa kumpotosha Rais na Taifa kwa ujumla, Wamelitia aibu Taifa.

hilo li rais lenu lilivamia majukumu ambayo kisheria si ya kwake,mamlaka ya kutangaza kura ya maoni ni mwenyeti wa tume ya uchanguzi
 
Kama kweli huyu jaji anakiri kuwa anakwamishwa na wakuu wa Nape serikalini ambao anamshauri Nape awaulize basi angejiuzulu kuonesha kukerwa kwake na kucheleweshwa huko ili mwingine mwenye uwezo (asiyekuwa mstaafu) achukue nafasi hiyo.
 
NAPE kaanzaa kutapatapa na bado sana, mpaka uchaguzi uishe utakuwa usharopoka sana km kawaida yako.
 
Back
Top Bottom