Kinjekitile junior
JF-Expert Member
- Apr 20, 2015
- 4,404
- 581
Sheria ipi hiyo?
Kaangalie Katiba ujue anapatikanaje
Sheria ipi hiyo?
Wewe endelea kufurahi kuisoma nambaHakuna Rais mwenye jina hilo duniani
Huyu Mzee namchukia sana sipendi hata kuona sura yake
Huyo anafanya kazi zake kwa kufuata maelekezoKaangalie Katiba ujue anapatikanaje
Hajawahi kusimamia haki hata siku moja baada ya kutoka kwenye nafasi yake Jaji.Bora umchukie tu maana anasimamia sheria.
Wewe endelea kufurahi kuisoma namba
labda awe rais wa mtaa wa UfipaLowasa ndo raisi wetu tunampenda sana.
Raisi wetu tunampenda sana dad Lowasa Mungu amlindeUtaelewa tu unawaza Rais wa kufikirika muda huu
Raisi wetu tunampenda sana dad Lowasa Mungu amlinde
Ukiona hivyo jua wanao mtaji wa kupata kura, ambao ni ujinga wa wananchi walio wengi hasa vijijini na hawawezi kuboresha elimu kwakua ndiyo mtaji wao na watoto wao hawasomi huko kwenye shule za kata
Anna ngwira kura 1057858 sawa na asilimia 0.5%wakati wa kutangaza matokeo Huyo jaji alizimia akamka wakamwambia endelea.
Mkuu kama siyo kweli, niambie jee kimetokea nini mpaka kauli za jaji zitolewe sasa na si kabla ya October 25 mwaka jana?Kiraza mbunifu ha ha ha ha ha endelea kubuni mapovu aisee!
Tatizo elimu yako ya kukaririLowassa ni Dad wako kuanzia lini?
Fikiri sawasawa acha kujipendekeza
Mkuu kama siyo kweli, niambie jee kimetokea nini mpaka kauli za jaji zitolewe sasa na si kabla ya October 25 mwaka jana?
Kasauti kabaya sana aiseeAnna ngwira kura 1057858 sawa na asilimia 0.5%
Hashimu rungwe kura 58756 sawa na asilimia 0.02%
.........
Aka kasauti huwa kananijia kichwani mara kwa mara sijui kwanini [emoji16]
Tatizo elimu yako ya kukariri