Jaji Lubuva Mungu anakuona alivyomfanyia Dad wetu Lowasa hiyo tume haifai kufumuliwa bali inatakiwa kuondolewa yote hafai tena kuendelea kushikilia nafasi hizo.
Mnafiki sana mbona hakusema hayo mwaka jana kabla ya uchaguzi
Sins hamu naye Hutu babu .siyo kwa kutuchakachua vile
Tume ya Lubuva ndiyo ya hovyo dunia nzima.Isipo undwa tume huru,tutakuja kufumuana huko mbeleni.Lubuva nadhani na yeye ni
mnywaji wa viroba
Wewe inakuhusu nini?Lowassa ni Dad wako kuanzia lini?
Fikiri sawasawa acha kujipendekeza
Watanzania wengi ni vichaa watu wanne mmojawapo ana tatizo hilo. Utafiti
Wewe inakuhusu nini?
Wewe hujui unachokiongea check Wakenya na Tume yao Huru nini wanakifanya huwezi kulinganisha
Na Tz, kila siku ni visa na ngumi wananchi nao hawaitaki tena acha kutumika
Lowasa ndo raisi wetu tunampenda sana.Tangu lini akawa Dad wako au unaota
Ukiwa barabaranu
Lowasa ndo raisi wetu tunampenda sana.
Wewe ndo unasema .Hakuna raisi duniani mwenye jina hilo
Lubuva anatakiwa kuachia ngazi
Kwani wewe mzima kichwani kwako?Na wewe ni mmoja wao!
Sheria ipi hiyo?Ataacha madaraka yake kwa mujibu wa sheria sio maandamano ya wanywa viroba
Huyu Mzee namchukia sana sipendi hata kuona sura yakeTume ya Lubuva ndiyo ya hovyo dunia nzima.Isipo undwa tume huru,tutakuja kufumuana huko mbeleni.Lubuva nadhani na yeye ni mnywaji wa viroba
Lowasa ndo raisi wetu tunampenda sana.