Kumeibuka tetesi kwamba, hukumu ya kesi ya Mh.Godbless Lema, inaweza kutenguliwa kwakuwa hakimu wa Hiyo kesi amepewa Mshiko mzito na kundi la Mafisadi, ili kana kwamba kurudiwa kwa uchaguzi mdogo na kurirejesha jimbo la Arusha mjini kwa CCM..!
Napenda nijiulize kwanini EL na kundi lake hawajifunzi, kwani arumeru walijidanya wakitumia Washili watachukua jimbo kirahisi (wazee wa kimeru), na vile vile kwakuwa Sumari ni Ukoo mkubwa
Na sasa Arusha Mjini, wamategemea nini kama vijijini tu arumeru kuliwashinda,,kwasababu kwa kifupi tu. CCM hawakubaliki sehemu za Mijini..,na vile vile kutenguliwa kwa ubunge arusha mjini kutaongeza chuki dhidi ya CCM, watu watachagua tu CHADEMA kwa hasira kutokana na mazingira ya kesi yenyewe! na CCM itaendelea kuangamia kisiasa..!
Hata kama wakitumia hoja, eti CHADEMA wameharibu uchumi wa Arusha na kuufanya mji wa vurugu, tukicheki kwa makini, ni nani anayeamuru Polisi kupiga mabomu wananchi kama sio serikali ya CCM kwasababu wajibu wa polisi ni kulinda raia bali sio kupiga na kuwanyanyasa wananchi, na nani ambaye anayesababisha Uchumi wa Arusha kuwa mgumu kama sio Serikali ya CCM..! kwasababu Serikali ya CCM ndio ina dhamana ya kusimamia Uchumi kwa ujumla nchini ina mamlaka dhidi ya BOT,Wizara ya Fedha..,na mbunge tu hawezi kubadilisha huo mfumo.,
Kama ukitaka kuamini CCM hawana akili, wanaona madaraka ni matamu zaidi kuliko Maslahi ya nchi, wako tayari kupiga mabomu wananchi Arusha mjini, ili kumkomoa Lema na CHADEMA, huku wakisahau Arusha ndio kitovu cha UTALII nchini..,baadaye wasije kujiuliza kwanini Idadi ya watalii imepungua nchini...najua watailaumu CHADEMA,..lakini wajue CHADEMA ndio sauti ya wengi..kwahyo itakuwa ni sawa na kuwalaumu wananchi kiujumla ambao wameichoka serikali ya CCM na kuichagua CHADEMA kwa maendeleo na demokrasia ya Kweli..!
Napenda niseme, ndg.Nape Mnauye..katibu CCM-Uenezi, naamini katika CCM wengi ww ndio unaakili, upo critical na unique, kishauri chama chako kiachane na suala la Arusha...,mjipange tu paka 2015..,ni sawa sawa na kumlazimisha msichana umuoe wakati ana mimba ya mwanaume mwingine na kashachumbiwa na huyo mwanaume!
Sasa hivi kazi yenu ni moja tu..,kukisafisha chama na kuwafunga wale paka wawili kengele (mafisadi wawili waliobakia baada ya yule mmoja kujivua gamba) nadhani unawajua