Jaji kesi ya Lema Arusha kashikishwa kitu na mafisadi?

Jaji kesi ya Lema Arusha kashikishwa kitu na mafisadi?

kwanini kutabiri mambo ya mahakamani.hapo hakuna kesi
 
Huyo Jaji atakuwa hajitaki kuishi labda. Na pia ata mpambano ukianza si rahisi akashinda mgombea yeyote kutoka kwenye magamba. It is too late for magambas to rule this country. We are tired of empty promises.
 
Ninachelewa kupitia kesi hii ni washtaki kulipa gharama za kesi bila usumbufu.
 
kwanini kutabiri mambo ya mahakamani.hapo hakuna kesi

Sio kutabiri!Hii kitu imeenea sana A town,kwamba alhamisi itakuwa siku ya matatizo mapya!!Kutokana na siri zao wasiopenda haki kuvuja,inawafanya wana CDM kudai haki kwa nguvu maana hao wengine wameingilia uhuru wa mahakama!!Watu wanajuaje hukumu kabla hata haijatangazwa?
Kuna tetesi kuwa,baada ya kuona yaliyojiri Arumeru,wameambiwa waachane na huo mpango wa kumvua Lema ubunge!!!Hili la kumvua ubunge,lilikuwa lifanyike baada ya wao CCM kujiaminisha kwamba Sioi angeshinda!!
Mungu kapangua mipango yao yote,sasa bora tu wamwache Lema amalize muda wake!!!!
 
Hayo ni mawazo ya kufikirika, jaji msomi hakika hawezi kuchukua rushwa kwa kesi ya Lema, kwani watz hususa wana cdm macho na masikio yote ni Arusha kesho.
 
Lema, Mnyika na Lisu .........hawa wote wakipigwa chini nitajua kuwa kweli Tanzania haina demokrasia na nchi imo mikononi mwa wachache na hatutakuja tuendelaa hadi damu imwagike sana ndio watafurahia au hadi waaibike kama bagbo ndio watatuia akili ila bila hivyo wataendelea kujiona kuwa wapo juu ya sheria na wana nguvu kuliko umma

Hawataweza kuwapiga Chni Mkuu!wataanzia wap!?ccm wamefkia Mahal wanahaha na kutafuta Mbinu za kuwakatisha tamaa Chadema na watu wake!lkn watu wameshafunguka!wanajua n Propaganda zisizokua na kichwa wala Miguu!Wanajaribu kwa kila hal kuonyesha Uma kua Chadema n chama cha Vurugu lkn watu Wameshawashtukia Zamaniii...
 
Kesi hii kwa waliokuwa wanafuatilia mwenendo wake hawawezi kuamini hizi hisia za watu ambao hawakufuatilia mwenendo wa kesi hiyo. Mi nadhani msilazimishe hisia zenu kuwa ukweli, haiwezekani nyeusi kuwa nyeupe.
 
Ni rahisi zaidi kwa ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko CCM kushinda ubunge Arusha
 
uyo Lowasa mlisema ana nguvu ya kumsimamisha Batilda lakini akadondokea kiono,
mkasema lowasa ana nguvu ya kumsimamisha Sioyi lakini akadondokea pua,
Leo tena mnasema eti lowasa ana nguvu ya kununua mahakama,
Kwa taarifa yenu tarehe 5 CDM inasherehekea ushindi wa mara ya pili wa Lema.
 
Nimesema mahali pengine watu mnawapa credit sana ccm kiasi kwamba hata kutishia hawajaribu tena wanahitaji kurusha majina mawili matatu na watu wanakuwa wanyonge ghafla. Lema anaendelea kuwa mbunge kesho hakuna cha Lowassa wala shemeji yake Lowassa. Anayetaka kusherehekea aanze tu sasa.

Acheni kuwapa ujiko hivyo!


Mkuu,
Hicho ni kizazi kilicholelewa kwa kufundishwa woga! Hawajiamini na wamekuwa kama Mbwa koko. Muda wote mkia ...... Hata m/kiti wa mtaa/kitongoji ni kama Mungu kwao. Wanakuwa moulded kwamba ukitaka maisha yako yaende vizuri lazima uisapoti ccm! Ni vigumu kuwa kuamini jaji anaweza kutenda haki. Wanachojua ni kwamba maisha yanaenda kwa kutelekeza matakwa ya ccm!
Naamini mafuriko ya mageuzi yatawazoa na kuwabadilisha maana ukijaribu kuwaelimisha watabaki wanakushangaa wewe ni wa wapi, na huijui tz!
 
Wakipigwa chini then kukawa chaguzi ndogo itazidi kuua ccm.
 
Hali ni tete kwa magwanda kama arumeru walijaribu kwa kila namna na wakashindwa naamini hata hili kwa nguvui za mungu aliye hai hawatoweza. Ni kweli hata mimi nilishasikia hiyo story kutoka kwa rafiki yangu ambaye aliambiwa na jamaa wa magamba kuhusu huo mchz mchafu wa kumvua lema ubunge kwa kutumia hela chafu. Ishu yenyewe ilikua ianzie kwa nasari kumwaga kisha wamalizie kwa lema na ndio maana cdm wakapambana kwa udio na uvumba kuwa ushindi hauporwi.
 
Makada wengi wa ccm wiki iliyopita walikuwa wakitamba wazi kuwa ....wamempa Yule jaji toka mahatma kuu ya Rukwa milioni 50..., na hukumu wameandaa wao na kumpa ...ya kumpiga Lema chini........

Lakini nakubaliana na wanaodhani kuwa mpango huu umeshavuja...ikumbukwe kuwa hukumu hii ilikuwa iwe kabla ya uchaguzi.....ni dhahiri ccm wangeshinda wangekuwa wamelenga kuwakatisha tamaa wana Chadema kupinga lolote ambalo lingeamuliwa na jaji......lakini kwa sasa Amani ya nchi ipo shakani Kama kweli jaji atakuwa amekubali kutumika ...morali ya wana Chadema ipo juu.....

It was planned Chadema waangushwe Arumeru,kesi ya Lema waangushwe, alafu lie kesi ya viongozi waandamizi wote wa Chadema pale Arusha nayo watiwee hatiani.....
 
Hakuna cha kupigwa chini hapa. Lissu mwenyewe kashawatoa jasho wanaomsumbua kule Singida. Hzi plans za mcc zishagonga mwamba siku nyingi
 
Leo nimebahatika kutembelea Arusha mjini katika sehemu moja mitaa ya Mihanzini nilikuwa na jamaa zangu tukipata vinywaji na kutafakari mambo tofauti. Katika maongezi yetu tulijadili kwa muda mrefu USHINDI wa NASARI huko Arumeru East. Maongezi yetu yalivuta watu wa meza za jirani pia.

Katika kujadiliana kwetu kuna jamaa wa meza ya jirani akaingia katika maongezi yetu katika kujadili kwake akaingiza jambo lililo nistua na kunigusa, Alisema, " EL na timu yake uhakika wa 90% kuwa Mpambanaji GODBLESS LEMA anang'olewa ktk UBUNGE kupitia hukumu ya kesi iliyopo mahakamani.

Mdau huyo aliendelea kueleza kuwa taarifa hizo kazipata kwa jamaa yake(ndugu yake) wa UVCCM Arusha aliyekaribu na MILLYA, kuwa wameshamuweka Jaji sawa hivyo "Jogoo awike asiwike lazima kutakucha tu" yaani lazima LEMA ang'olewe.

Nilishangaa kuona watu wengi wakiwemo na wenzangu wanazifahamu taarifa hizo na wanazungumza kwa uhakika na kuniambia wewe subiri HUKUMU ndipo utakapo amini tukisemacho. Wengine wakasema kuna sherehe imeshaandaliwa ya kujipongeza kwa kumng'oa LEMA. Na eti katika mashtaka dhidi ya LEMA walalamikaji wwameomba ikiwa mahakama itamuona LEMA ana HATIA afungiwe kushiriki siasa kwa miaka mitano. Hivyo katika uchaguzi mdogo CDM bila LEMA wamekwisha hivyo mtu wa EL atachukua JIMBO.

Naomba nieleweke si lengo langu kuingilia UHURU wa mahakama au kumshinikiza jaji atoe matokeo yatakayo wafurahisha CDM au wananchi wanao muunga mkono LEMA hata kama alipotoka ktk kampeni.

Je taarifa hizi Makamanda wa CDM hawana? kama wanazo wamejipanga vp? ni kweli wao wana PESA na sisi tuna MUNGU. Lakini inapobidi MAKAMANDA yapasa kutumia NGUVU YA UMMA kutoa HUKUMU kwa watumishi wanaopewa dhamana ya kutoa HAKI lakini wao wanaangalia MASLAHI ya KISHETANI.Si hamasishi machafuko au CDM wamtende vibaya Jaji akitoa Hukumu kinyume chao, lakini kama msingi wa hukumu ni fedha za EL, NGUVU YA UMMA IKIMUANGUKIA mimi nitaona sawa tu.

MAANA SAUTI YA WENGI NI SAUTI YA MUNGU

Nakuhakikishia ikiwa hivyo damu lazima imwagike hapa sisi wana arusha tuko nyuma ya mb we2 hatutakubali uonevu wa aina yoyote dhidi yake
 
Leo nimebahatika kutembelea Arusha mjini katika sehemu moja mitaa ya Mihanzini nilikuwa na jamaa zangu tukipata vinywaji na kutafakari mambo tofauti. Katika maongezi yetu tulijadili kwa muda mrefu USHINDI wa NASARI huko Arumeru East. Maongezi yetu yalivuta watu wa meza za jirani pia.

Katika kujadiliana kwetu kuna jamaa wa meza ya jirani akaingia katika maongezi yetu katika kujadili kwake akaingiza jambo lililo nistua na kunigusa, Alisema, " EL na timu yake uhakika wa 90% kuwa Mpambanaji GODBLESS LEMA anang'olewa ktk UBUNGE kupitia hukumu ya kesi iliyopo mahakamani.

Mdau huyo aliendelea kueleza kuwa taarifa hizo kazipata kwa jamaa yake(ndugu yake) wa UVCCM Arusha aliyekaribu na MILLYA, kuwa wameshamuweka Jaji sawa hivyo "Jogoo awike asiwike lazima kutakucha tu" yaani lazima LEMA ang'olewe.

Nilishangaa kuona watu wengi wakiwemo na wenzangu wanazifahamu taarifa hizo na wanazungumza kwa uhakika na kuniambia wewe subiri HUKUMU ndipo utakapo amini tukisemacho. Wengine wakasema kuna sherehe imeshaandaliwa ya kujipongeza kwa kumng'oa LEMA. Na eti katika mashtaka dhidi ya LEMA walalamikaji wwameomba ikiwa mahakama itamuona LEMA ana HATIA afungiwe kushiriki siasa kwa miaka mitano. Hivyo katika uchaguzi mdogo CDM bila LEMA wamekwisha hivyo mtu wa EL atachukua JIMBO.

Naomba nieleweke si lengo langu kuingilia UHURU wa mahakama au kumshinikiza jaji atoe matokeo yatakayo wafurahisha CDM au wananchi wanao muunga mkono LEMA hata kama alipotoka ktk kampeni.

Je taarifa hizi Makamanda wa CDM hawana? kama wanazo wamejipanga vp? ni kweli wao wana PESA na sisi tuna MUNGU. Lakini inapobidi MAKAMANDA yapasa kutumia NGUVU YA UMMA kutoa HUKUMU kwa watumishi wanaopewa dhamana ya kutoa HAKI lakini wao wanaangalia MASLAHI ya KISHETANI.Si hamasishi machafuko au CDM wamtende vibaya Jaji akitoa Hukumu kinyume chao, lakini kama msingi wa hukumu ni fedha za EL, NGUVU YA UMMA IKIMUANGUKIA mimi nitaona sawa tu.

MAANA SAUTI YA WENGI NI SAUTI YA MUNGU

Peleka huko mijadala ya ulevini haswa baada ya kulewa viroba na valeur
 
Mleta mada na wenzake walikuwa wamelewa bia wakati wa kujadili HUKUMU YA LEMA KESHO. Hakuna na EL wala Millya ufalme wao uliisha angushwa na Juzi (MENE MENE TEKELE NA PERESI). Heri watende haki maana kila kitu kiko wazi sidhani kama chi chi em wao ni wajinga kiasi hicho. Uchaguzi mdogo mnaouona mbele ni ule wa SEGEREA na AR
 
Hiii habari ni ya kweli..taarifa hizi zimeanza kuzagaa hapa arusha tangu mwazoni wa wiki hii...ila watakutana na nguvu ya umma
 
si mnakumbuka Kamanda Andengenye alishasema siku mingi kuwa Hii kesi itakutia Kidole!? mnafikiri alimaanisha nn? haya na tuone matokeo yake nini!! CCM wameshindwa kelewa maana ya maneno wanyoyasoma!!? Eee! Mungu epusha mbali hili Katika Jina la Yesu Mnazareti! sababu madhara yake ni makubwa sana!
 
Back
Top Bottom