Inavyoonekana hakuna hata mmoja wenu aliekoment anyejua uhuru wa mahakama nini, mahakama haihukumu kishabiki, wala usitegemee unachokiwaza pekee kitendeke ndio uone kuwa haki imetendeka. Mimi binafsi nilikuwa nahudhuria mikutano ya uchaguzi ya Lema, hakuna kampeni za kipuuzi na kihuni kama zake. This guy hafai kuongoza hata kundi la machizi. Tokea kaingia madarakani what did he do mpaka sasa, kuna kilichoongezeka hapo mjini arusha zaidi ya kupungua kwa watalii kutokana na siasa chafu alizoziendesha yeye, hakuna haja ya kukumbatia watu kama yeye wanaotuletea hasara badala ya faida, uhuni hauna nafasi kwa nchi ya wastaarabu kama hii. Wote tunapenda mabadiliko lakini si katika hali ya kihuni, tufuate utaratibu na kufanya siasa safi sio CDM au CCM au CUF. Tunahitaji sera na si uhuni. Sitashangaa Lema akishinda au akishindwa kwani moja wapo kati ya hayo lazima yatokee na mahakama itakuwa imetenda haki. Kusema kuwa Jaji kapokea rusha this statement is baseless and ungrounded..huwezi niambia jaji kama huyu mwenye uzoefu apokee rushwa kwa kesi kama hiii ambayo jamii nzima wanasubiri matokeo yake, judiciary pia kabla ya kuteua majaji wanaangalia sifa za jaji na uzito wa kesi. Stori za baa hazina nafasi mahali hapa, kaongeeni na walevi wenzenu huko baa.