Jacqueline amwandikia ujumbe mzito mume wake, Reginald Mengi

Jacqueline amwandikia ujumbe mzito mume wake, Reginald Mengi

GENTAMYCINE Mzigua90 Mama Sabrina hata humu kuna wadada wanao tamani wapate mababu kama mengi waolewe kisa pesa tu ila akiwa maskini lol utasikia WE MZEE JIHESHIMU MI NI KAMA MJUKUU WAKO

Aliyekuambia ' Jinsia ' yangu ni hiyo nani? Mkuu naona unanitafuta na pengine labda una ugeni na Mimi. Pasaka inawadia hii Mkuu usinitafutie ' dhambi ' kwa Yesu Kristo bure kwani najijua mwenyewe. Hadi nimeandika hivi jua ya kwamba nimekuheshimu sana na nadhani una bahati mno nenda ukatambike pia.
 
GENTAMYCINE sijasema wewe ni wa jinsia ya kike ebu elewa nii kwamba for your information huenda umewahi kutana na watoto wa kike ambao tabia na akili zao wanatamani kumpata kama mzee sio kwamba nimesema wewe ni ke NO usielewe vibaya
 
GENTAMYCINE sijasema wewe ni wa jinsia ya kike ebu elewa nii kwamba for your information huenda umewahi kutana na watoto wa kike ambao tabia na akili zao wanatamani kumpata kama mzee sio kwamba nimesema wewe ni ke NO usielewe vibaya

Haina noma Shega Mwana!
 
Kwa kuwa ndoa sisemi.
Lakini ingelikuwa uhawara, huyo msichana angevuna mengi makubwa zaidi kwa huyo mzee.
Mwanamke unapomzidi makamo umri zaidi ya miaka 25, sawa na umri wa kumzaa, iwe kwa uhawara ama kwa ndoa, wanawake hupata penzi halisi lisilochakachuliwa toka kwa mwanaume na penzi hili huwa ni la upande mmoja.
Mfano kwa aliyekuwa rais wa Zimbabwe na mkewe.
Kila atakalolisema ama kulitaka toka mwa mume, jibu huwa ni moja tu "kwani mimi nimekataa?"
Ila siri hii wanawake wengi hawaijui.
 
Huyu Dada safi anakula hela bila kufanya ujinga na maisha yanaendelea sio akina Wema Sepetu mpaka watikise wowowoo ndo wapate pesa
 
Lazima anakiben 10 kando huyo...huyo mzee na magonjwa yake si rahis kumridhisha huyo mlimbwend kunako 6 kwa 6
 
Back
Top Bottom