ITV hata kama ni woga huu sasa umezidi

ITV hata kama ni woga huu sasa umezidi

Du? The super brand inavyopendwa namna hii wajameni..hapana bwana itikadi hizi tuziacheni
Mkuu kama vipi rudia kutazama taarifa ya habari ya leo alafu utaniambia....... Istoshe superbrand gani inatumia kamera za kizamani....... Studio watu wanang 'aa utazani wanakaanga vitumbua
 
Kweli mzee....... Hivi azam ni lini wataweka chanel zao kwenye ving 'amuzi vingine km dstv, continental, sometimes n. K.
Sidhani mkuu,, haaawezi kuunganisha wanachotaka wao ni kuteka soko, ndio maana hata kwenye kebo hawapo.
Mkuu fanya maamuzi tu unakosa uhondo Sana.
 
Sidhani mkuu,, haaawezi kuunganisha wanachotaka wao ni kuteka soko, ndio maana hata kwenye kebo hawapo.
Mkuu fanya maamuzi tu unakosa uhondo Sana.
Daaah kweli asee..... Ila dstv ina vitu nayo..... Ntavimis pia
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV ilipofika habari za biashara kuna habari wakaisoma eti "Mauzo ya hisa yameongezeka mwaka 2016 kulinganisha na mwaka uliofatia "

Yaan kwa maana nyingine ITV mmeshindwa kusema mauzo ya hisa yameshuka kwa mwaka 2017 kulinganisha na mwaka 2016.

Yaan kupigwa faini ndo mmekuwa mafisi hata kujaribu kuficha ukweli......

Kweli mmenyooshwa..... Ndo maana hata taarifa yenu ya habari hamjui hata mnataarifu nini......
Usiwe mjinga, ITV sio analysts wa mambo hayo, wanakutangazia wewe kama walivyopokea taarifa toka kwa chombo husika.
Ni chombo cha kutoa habari, hawafanyi analysis wao.
Kwani Ufipa Tv wametangazaje??
 
Usiwe mjinga, ITV sio analysts wa mambo hayo, wanakutangazia wewe kama walivyopokea taarifa toka kwa chombo husika.
Ni chombo cha kutoa habari, hawafanyi analysis wao.
Kwani Ufipa Tv wametangazaje??
Kwani ile habari iliyotolewa na taasisi ya haki za binadamu kuhusu uchaguzi wa marudio...... Wao c waliirusha kama ilivyo..... Uliza nini kiliwakuta...... Mbona ile ya lisu kuongea na vyombo vya habari nairobi hawakuirusha kama ilivyo
 
Kwani ile habari iliyotolewa na taasisi ya haki za binadamu kuhusu uchaguzi wa marudio...... Wao c waliirusha kama ilivyo..... Uliza nini kiliwakuta...... Mbona ile ya lisu kuongea na vyombo vya habari nairobi hawakuirusha kama ilivyo
Iweke humu hiyo habari unayodhani ilikuwa sahihi tuione!
Siwezi uliza nini kiliwakuta maana unaongea kiufipa ufipa hivi.
Usiwapangie kurusha dk 70 za Tundu lissu anaongea Pumba, wana programs zingine zimelipiwa na wadhamini.
 
Iweke humu hiyo habari unayodhani ilikuwa sahihi tuione!
Siwezi uliza nini kiliwakuta maana unaongea kiufipa ufipa hivi.
Usiwapangie kurusha dk 70 za Tundu lissu anaongea Pumba, wana programs zingine zimelipiwa na wadhamini.
Wazamini wamelipia kumuonesha JPM akifungua tawi la benk
 
Mtanyooka tu!
Mpaka Tv zinaanza kuwakimbia, hamjajishtukia tu kuna kitu hakiko sawa??
Zinakimbia au zinatishwa........ Hata Tunisia yalianza hivi hivi....... Uliza watu walipochoka nini kilimkuta yule rais
 
Zinakimbia au zinatishwa........ Hata Tunisia yalianza hivi hivi....... Uliza watu walipochoka nini kilimkuta yule rais
Wajinga ndio waliwao. Wewe utakuwa ni dogo, hujui kitu.
Unafananisha rais aliyekaa madarakani miaka kadhaa watu wakamchoka na rais aliyekaa miaka 2 na wananchi wake bado wana kiu nae??
Nenda shule dogo, kalale kesho uwahi namba.
 
Watajikuta tena matatani kwa kujaribu kuficha ukwelu
 
Wajinga ndio waliwao. Wewe utakuwa ni dogo, hujui kitu.
Unafananisha rais aliyekaa madarakani miaka kadhaa watu wakamchoka na rais aliyekaa miaka 2 na wananchi wake bado wana kiu nae??
Nenda shule dogo, kalale kesho uwahi namba.
Daah unanifurahisha...... Eti watu wana kiu nae...... Stop kidding boss...... Ur so ridiculous
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV ilipofika habari za biashara kuna habari wakaisoma eti "Mauzo ya hisa yameongezeka mwaka 2016 kulinganisha na mwaka uliofatia "

Yaan kwa maana nyingine ITV mmeshindwa kusema mauzo ya hisa yameshuka kwa mwaka 2017 kulinganisha na mwaka 2016.

Yaan kupigwa faini ndo mmekuwa mafisi hata kujaribu kuficha ukweli......

Kweli mmenyooshwa..... Ndo maana hata taarifa yenu ya habari hamjui hata mnataarifu nini......
Nampongeza kwa dhat kbs aliyefanya hiki kitendo kwsbb ni watanzania wenye catch up ya haraka tu ndio wameeza kuelewa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]
 
Back
Top Bottom