ITV hata kama ni woga huu sasa umezidi

ITV hata kama ni woga huu sasa umezidi

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Posts
1,332
Reaction score
2,467
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV ilipofika habari za biashara kuna habari wakaisoma eti "Mauzo ya hisa yameongezeka mwaka 2016 kulinganisha na mwaka uliofatia "

Yaan kwa maana nyingine ITV mmeshindwa kusema mauzo ya hisa yameshuka kwa mwaka 2017 kulinganisha na mwaka 2016.

Yaan kupigwa faini ndo mmekuwa mafisi hata kujaribu kuficha ukweli......

Kweli mmenyooshwa..... Ndo maana hata taarifa yenu ya habari hamjui hata mnataarifu nini......
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV ilipofika habari za biashara kuna habari wakaisoma eti "Mauzo ya hisa yameongezeka mwaka 2016 kulinganisha na mwaka uliofatia "

Yaan kwa maana nyingine ITV mmeshindwa kusema mauzo ya hisa yameshuka kwa mwaka 2017 kulinganisha na mwaka 2016.

Yaan kupigwa faini ndo mmekuwa mafisi hata kujaribu kuficha ukweli......

Kweli mmenyooshwa..... Ndo maana hata taarifa yenu ya habari hamjui hata mnataarifu nini......
Ha ha ha, eti wamekuwa waoga.
 
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ya ITV ilipofika habari za biashara kuna habari wakaisoma eti "Mauzo ya hisa yameongezeka mwaka 2016 kulinganisha na mwaka uliofatia "

Yaan kwa maana nyingine ITV mmeshindwa kusema mauzo ya hisa yameshuka kwa mwaka 2017 kulinganisha na mwaka 2016.

Yaan kupigwa faini ndo mmekuwa mafisi hata kujaribu kuficha ukweli......

Kweli mmenyooshwa..... Ndo maana hata taarifa yenu ya habari hamjui hata mnataarifu nini......
Bado mnaangalia hii kiru?
Nimetupilia mbali siangalii tbccm itvilo startvm chanel12-2 nimehamia Nigerian
 
Bado mnaangalia hii kiru?
Nimetupilia mbali siangalii tbccm itvilo startvm chanel12-2 nimehamia Nigerian
Tuna tupia tupia macho hivyo hivyo mkuu...... Ingawa wanaboa kinyama..... Zamani ilikuwa unaeza angalia taarifa ya habari yote.... Mpaka habari za michezo..... Ila siku hizi ukishaona mktasari wa habari basi unahama chanel
 
Tuna tupia tupia macho hivyo hivyo mkuu...... Ingawa wanaboa kinyama..... Zamani ilikuwa unaeza angalia taarifa ya habari yote.... Mpaka habari za michezo..... Ila siku hizi ukishaona mktasari wa habari basi unahama chanel
Bora utupie mimacho vibonzo
 
Yani Hali inavyoendelea
Kuna siku ITV, huenda serikali itakuwa inadaiwa Trillion 90 wao watasema Trillion 9.
Kweli asee...... Mzee c anaogopa kuwekewa vikwazo vya kibiashara..... Alafu na kile kiwanda si kipo kwenye hifadhi ya barabara..
 
Hakuna kama Azam buana!!
Hivi bado Kuna mtu anaangaliaga ITV? pole Sana mkuu!!
ITV ni TBC "B" hakuna lolote zaidi ya umbeambea tu. Bora uangalie star tv, clouds na channel 10
 
Hakuna kama Azam buana!!
Hivi bado Kuna mtu anaangaliaga ITV? pole Sana mkuu!!
ITV ni TBC "B" hakuna lolote zaidi ya umbeambea tu. Bora uangalie star tv, clouds na channel 10
Kweli mzee....... Hivi azam ni lini wataweka chanel zao kwenye ving 'amuzi vingine km dstv, continental, sometimes n. K.
 
Back
Top Bottom