ITV hata kama ni woga huu sasa umezidi

ITV hata kama ni woga huu sasa umezidi

Wenzenu wanaogopa kushtakiwa kwa uchochezi
Maana kama wakisema mauzo yameshuka mwaka 2017 kulinganisha na 2016 maana yake habari hii italeta taharuki na mshtuko kwa wananchi, hususani wafanyabiashara na wawekezaji.
Na ikileta taharuki na mshtuko maana yake ni kiashiria cha uchochezi
Hivyo ITV watakula rungu kwa kusambaza habari yenye lengo la kuleta uchochezi.
 
Jamaa kawashika vibaya hadi wamepoteza mwelekeo maskini.Na wataendelea kuporomoka hadi 2025 tutakapomaliza vipindi vyetu viwili
 
Wenzenu wanaogopa kushtakiwa kwa uchochezi
Maana kama wakisema mauzo yameshuka mwaka 2017 kulinganisha na 2016 maana yake habari hii italeta taharuki na mshtuko kwa wananchi, hususani wafanyabiashara na wawekezaji.
Na ikileta taharuki na mshtuko maana yake ni kiashiria cha uchochezi
Hivyo ITV watakula rungu kwa kusambaza habari yenye lengo la kuleta uchochezi.
Kweli mkuu..... Maana siku hizi kila kitu ni uchochezi........ Hata usipoacha hela ya mboga nyumbani unashtakiwa kwa uchochezi kwa kusababisha hali ya taharuki kwa watoto
 
Nampongeza kwa dhat kbs aliyefanya hiki kitendo kwsbb ni watanzania wenye catch up ya haraka tu ndio wameeza kuelewa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]
Tatizo hawajui kuwa kuna watu na akili zao wametulia wanaangalia
 
Usiwe mjinga, ITV sio analysts wa mambo hayo, wanakutangazia wewe kama walivyopokea taarifa toka kwa chombo husika.
Ni chombo cha kutoa habari, hawafanyi analysis wao.
Kwani Ufipa Tv wametangazaje??
Kwani lazma watangaze kama habari sio ya kweli[emoji34]
 
Nikati ya vituo vinavyoipeleka ccm kuzimu sababu ya kuficha reality tusiwe nashaka nao
 
Back
Top Bottom