ITV acheni Kuichakachua CUF!!!!


C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
Hivi ni kwanini ITV inapoonyesha mkutano wa CUF Kamera zao huwa hawaonyeshi kwa uhalisia wa tukio halisi lilivyo ni miaka 2 sasa ninapoangalia kamera ya ITV katika mkutano wa CUF huwa inapelekwa sehemu ambayo haina watu au kamera humuonyesha mgombea pekee, mfano leo katika mkutano kata ya mkinga Kamera inaonyesha watu wanaokimbilia kuja mkutanoni, hii inafanyika kwa faida ya nani? na ili iweje? baadaye iwe nini? Jirekebisheni ITV vinginevyo wanainchi wataisusa.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Cuf ilikuwa na watu wachache sana leo.Mlitaka waonyeshe nini kama watu hamna?
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,393
Likes
2,704
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,393 2,704 280
hivi ni kwanini itv inapoonyesha mkutano wa cuf kamera zao huwa hawaonyeshi kwa uhalisia wa tukio halisi lilivyo ni miaka 2 sasa ninapoangalia kamera ya itv katika mkutano wa cuf huwa inapelekwa sehemu ambayo haina watu au kamera humuonyesha mgombea pekee, mfano leo katika mkutano kata ya mkinga kamera inaonyesha watu wanaokimbilia kuja mkutanoni, hii inafanyika kwa faida ya nani? Na ili iweje? Baadaye iwe nini? Jirekebisheni itv vinginevyo wanainchi wataisusa.

toa masaburi hapa, kuna thread zingine hazina miguu wala kichwa, watu gani ulitaka waonyeshwe? Maimamu? Labda uisusie wewe, hakuna mtu wa kuisusia kisha haijaonyesha ccm b, kwani ccm b ndo nani nchi hii?
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
toa masaburi hapa, kuna thread zingine hazina miguu wala kichwa, watu gani ulitaka waonyeshwe? Maimamu? Labda uisusie wewe, hakuna mtu wa kuisusia kisha haijaonyesha ccm b, kwani ccm b ndo nani nchi hii?
nilikuwa nataka waonyeshwe wazee wa vigango na vibibi vya vigango,
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
hao ndio watu waliohudhuria kwenye mkutano wa cuf,ulitaka waonyeshe nini?
cuf wanaleta watu wa zanzibar kupiga kampeni igunga,bila kujua kuwa hao watu wao wapo maarufu zenji,si huku tanganyika,then unataka uone umati.
 
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2006
Messages
355
Likes
15
Points
35
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2006
355 15 35
Hivi ni kwanini ITV inapoonyesha mkutano wa CUF Kamera zao huwa hawaonyeshi kwa uhalisia wa tukio halisi lilivyo ni miaka 2 sasa ninapoangalia kamera ya ITV katika mkutano wa CUF huwa inapelekwa sehemu ambayo haina watu au kamera humuonyesha mgombea pekee, mfano leo katika mkutano kata ya mkinga Kamera inaonyesha watu wanaokimbilia kuja mkutanoni, hii inafanyika kwa faida ya nani? na ili iweje? baadaye iwe nini? Jirekebisheni ITV vinginevyo wanainchi wataisusa.
ITV mmiliki wake ni mchaga na mkatoliki... CDM ni chama cha wachaga na wakatoliki...unataka waipe air time na coverage chama cha waswahili ili iweje.
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
Pole sana bwana "CUF Ngangari"....anyway ni private media!
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
869
Likes
216
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
869 216 60
ITV mmiliki wake ni mchaga na mkatoliki... CDM ni chama cha wachaga na wakatoliki...unataka waipe air time na coverage chama cha waswahili ili iweje.
acha udini na ukabila wewe taahira,,,
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
ITV mmiliki wake ni mchaga na mkatoliki... CDM ni chama cha wachaga na wakatoliki...unataka waipe air time na coverage chama cha waswahili ili iweje.
Mawazo ya mtu anaye liwa masaburi si kawaida mtu mzima akaja na wazo la kijinga hivi,haya ndiyo mawazo ya KAFU na CCM yao akina nani yuke mzee wa Bunda Wasira then unalia na coverage namna hii kweli ? Mpuuzi sana wewe na KAFU yako
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,436
Likes
662
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,436 662 280
Kwa mawazo yangu CCM na CUF WAMEUNGANA. ITV INAIPA AIR TIME YA KUTOSHA CCM hivyo CUF hawahitaji kulalamika.
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
748
Likes
39
Points
45
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
748 39 45
ITV mmiliki wake ni mchaga na mkatoliki... CDM ni chama cha wachaga na wakatoliki...unataka waipe air time na coverage chama cha waswahili ili iweje.
umekurupuka Mengi si mkatoliki.
 
S

S.I.A

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
25
Likes
0
Points
0
S

S.I.A

Member
Joined Aug 15, 2011
25 0 0
Tunajua, itv wanampango wao maalum, na chama hicho lakini kama hawataki kuonyesha uhalisia wa mikutano ya chama hicho waache kabisa, cuf ipo na itaendelea kuwepo, hata mm nilikuwa najiuliza ukiangalia tv nyingine ni tofauti na itv, haya endeleni na wachaga wezenu tutafika hapo mnapo pataka. Itv ni media ya kibaguzi. Kisisa, kikanda, na kidini. Kwa mtindo huu kweli tutafika,
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Tunajua, itv wanampango wao maalum, na chama hicho lakini kama hawataki kuonyesha uhalisia wa mikutano ya chama hicho waache kabisa, cuf ipo na itaendelea kuwepo, hata mm nilikuwa najiuliza ukiangalia tv nyingine ni tofauti na itv, haya endeleni na wachaga wezenu tutafika hapo mnapo pataka. Itv ni media ya kibaguzi. Kisisa, kikanda, na kidini. Kwa mtindo huu kweli tutafika,
Ndiyo tutafika.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Hivi ni kwanini ITV inapoonyesha mkutano wa CUF Kamera zao huwa hawaonyeshi kwa uhalisia wa tukio halisi lilivyo ni miaka 2 sasa ninapoangalia kamera ya ITV katika mkutano wa CUF huwa inapelekwa sehemu ambayo haina watu au kamera humuonyesha mgombea pekee, mfano leo katika mkutano kata ya mkinga Kamera inaonyesha watu wanaokimbilia kuja mkutanoni, hii inafanyika kwa faida ya nani? na ili iweje? baadaye iwe nini? Jirekebisheni ITV vinginevyo wanainchi wataisusa.
Hapa suruhisho nikuanzisha CUF TV
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Hivi ni kwanini ITV inapoonyesha mkutano wa CUF Kamera zao huwa hawaonyeshi kwa uhalisia wa tukio halisi lilivyo ni miaka 2 sasa ninapoangalia kamera ya ITV katika mkutano wa CUF huwa inapelekwa sehemu ambayo haina watu au kamera humuonyesha mgombea pekee, mfano leo katika mkutano kata ya mkinga Kamera inaonyesha watu wanaokimbilia kuja mkutanoni, hii inafanyika kwa faida ya nani? na ili iweje? baadaye iwe nini? Jirekebisheni ITV vinginevyo wanainchi wataisusa.
Mlitataka waonyeshe kisichokuwepo?
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Ccm b bwana kwa kulalamika sasa mume wenu ccm sianaonyeshwa sasa mwalalama nn? Mbona mimi muislam lakini cdm pyuaaa wakombozi wa ukweli tena tupo wengi kina zitto,halima mdee,prof safari na hao wakatoliki? Toka hapa na udini wako cuf ndio inakwenda mwisho hakuna hata democracy chama gani toka kimeanza mwenyekiti lipumba katibu maalim seif ?
 
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,432
Likes
924
Points
280
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,432 924 280
Ushaambiwa mliopo cuf no. yenu sawa na no. ya ngamia nchini.
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907