Ripoti ya Kifo cha Mwangosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya Kifo cha Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 9, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Wakuu ripoti ya Daudi Mwangosi RIP imeshatolewa na MCT...

    Fungua attachments hapo chini.


    **************
    Ripoti ya kamati ya Nchimbi

     

    Attached Files:

  2. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu! ngoja kwanza tusome ili tutoe comment later.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    haijachakachuliwa kweli?
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Well sijaifungua hii lkn taarifa nilizopata ni kwamba hawajadisclose chochote kwa madai kwamba wataingilia uhuru wa mahakama kwa kuwa suala liko ktk chombo hicho. So siku 30 za kazi plus posho walizolamba ndo hatima yake
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,247
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    ngoja tuisome, comments zinafuatia later.
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ile ya kamati ya nchimbi ipo wapi?
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Ripoti imeweka bayana masuala mengi ya msingi.
    Ni kazi waliyoifanya kufikia upeo waliofikia hivyo naamini itasaidia kwa sehemu kubwa kuujua ukweli na hata kuchukua hatua zaidi.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,484
    Likes Received: 9,905
    Trophy Points: 280
    Kama hiyo ripoti haijalaaani mauaji ya Mwangosi, itakuwa ni useless
     
  9. v

    valour Senior Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tanzania bwana! sasa kwanini report ni ya kiingereza?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,660
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Kuliko niisome bora nichukue Novel nisome au niende jukwaa la MMU nikakutane na wakina Smile
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,435
    Likes Received: 2,144
    Trophy Points: 280
    Asante mkuuu
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,968
    Likes Received: 6,516
    Trophy Points: 280
    Nimeshakugongea LIKE
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Chadema si walisusia kuhojiwa na hiyo kamati kama ya harusi sasa ukweli utajulikanaje
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Tazama Ukurasa wa 29, ripoti inasema hivi "Hata hivyo uchunguzi hauwezi kuthibitisha kama mauaji hayo ya
    Mwangosi yalipangwa
    ". Hii sio kazi yao. Hii ingeachwa mikononi mwa makachero waliobobea, wangeweza kubaini hili.
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mbona kama umekurupuka?? Ripoti Zipo mbili. Ipo ya Kiswahili pia.
     
  16. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ni ripoti nzuri ila kuna maeneo yalitakiwa kuboreshwa zaidi
     
  17. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taharifa
     
  18. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    HOPELESS!!!!!!
    However, investigations by the MCT team could not establish if the killing of
    Mwangosi was pre-meditated.

    NONSENSE!!!!!
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asante
     
  20. v

    valour Senior Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Report ni nzuri nadhani imejaribu kutoa picha halisi ya kilichotokea siku ya tukio
     
Loading...